1 vài mẫu tem, anh em tham khảo :)

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi dksilent4r, 15/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. DrPi

DrPi Tập Lái

:-?? Khách Quen Mình Rảnh Nên Viết Bài Gt thôi đâu có làm j bạn đau nhẻy :)
    Nói thật mình chỉ muốn gợi ý cho các bác ở trên thôi :D
    có j ông anh thông cảm nhé ;;)

2. HaoThien

HaoThien Bằng A2

bạn nói thế là sai rồi.. mình có đọc bài trên của chủ topic và mình nghĩ 1 điều, tiệm dán decal nào khi dán keo trong xong thì 90% điều có bung keo.. và 90% các tiệm nào khi dán xong cũng đều kêu chạy 1 2 hôm chạy ra mình chỉnh keo lại nếu bị phù..
    vì thế không thể nói tgdc là nơi làm ăn không uy tín...mình cũng dán xe nhiều tiệm và biết đc nhiều điều từ đó ... cái quan trọng là cách tiếp khách của tiệm thôi.. mình chưa ghé tgdc lần nào hết nên không nhận xét đc...chỉ nhận xét về kỹ thuật.. có gì sai chủ topic bỏ qua nếu có mít lòng..

3. DrPi

DrPi Tập Lái

em cũng nghĩ như anh HT :d
    ko có ý kiến j thêm

4. ZeroA1

ZeroA1 Bằng A4

nói thật lòng là tem đấu ở đây làm ko đẹp,chữ thì dán xéo chủ yếu là lấy sự rối mắt ng xem để tạo cho con xe một bề ngoài khá "khủng" để mọi ng kêu nó là xe độ!!! :) mình ko pr cho ai hết vì decal mình toàn tự dán và nick mình chắc cũng ko mới lắm nhỉ!

5. dksilent4r

dksilent4r Tập Lái

Bạn nói cũng đúng, nhưng chỉ đúng với những xe đã có đồ chơi, còn những chiếc tem đấu ở trên đều ko có độ ji hết, thứ duy nhất tao ra su khac biet cho chiếc xe đó là bộ tem thôi. ví dụ đơn giản, lấy 1 bộ tem đấu ở trên đưa lên 1 chiếc độ nhìu đồ chơi ==> cực rối, ngược lại lấy bộ tem trên xe bạn đưa lên 1 chiec xe zin ==> wá sức đơn giản, bạn dzô đồ chơi nhìu thì bạn sẽ mún ng ta nhìn những món đồ chơi trên xe hơn, bạn di xe zin bạn mún ng ta chú ý thì chỉ có bộ tem bắt mắt, đó là quy luật để nhìn khách mà tư vấn tem :)

6. Dungcoi90

Dungcoi90 Tập Lái

Ở đây tiếp khách sợ quá nhỉ. . Ý kiến là bị chém ra bã luôn. Ko biết vô tiệm có bị thế không :-t

7. duckute

duckute Bằng A2

ban oi cho minh hoi lam tem xe echay duoc hem minh dinh do echay ma mau do bat do dan tem len nhin ki hem?

8. yukenshimi

yukenshimi Tập Lái

dán tem này lên xe để thể hiện cái xì tai phong cách của mình chứ,để tem zin chạy ngoài đường nhình xe nào cũng như xe nấy chả phong cách gì hết..........>>>>chán
    mà dán 1 chiếc hoàn chỉnh trung bình bao nhiêu tiền vậy bạn, chờ đợi có lâu ko?

9. oOoMaaxaMoOo

oOoMaaxaMoOo Bằng A4

up cho TGDC tem đẹp lắm pro e cũng mới dán 1 con ex chỗ pro nah:D

10. danthuongthoi

danthuongthoi Bằng A1

Mình là newbie chưa biết gì nhiều! Có những thắc mắc sau xin AE giải đáp!
    Là dán decal như ở trên thì tem và sơn gin vẫn được giữ nguyên chứ? Khi Mình chán rồi muồn về gin thì có vấn đề j` không?
    Thanks nhé!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...