54 dên đôn

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi minhshark, 7/7/20.

1. minhshark

minhshark Tập Lái

Mng cho em hỏi em lên dên đôn 11ly má 98 thì dớt 2 máng đó còn dư không ạ ? Hay phải bỏ luôn rồi dời vô trong đắp lại ? Bên lốc nồi vẫn còn đúng kh ạ ?

File đính kèm:

2. boy_fantasy_xx

boy_fantasy_xx Bằng A2

2 cái bờ nhôm đó bỏ móc bỏ luôn chứ đắp dời gì cho mất công. Nói thật mình làm toàn lấy máy cắt cắt xẻ dọc rồi lấy búa táng bỏ đỡ được 50k tiền móc.

3. dior

dior Bằng A4

2 cái máng đó để hay k có quan trọng gì đâu. Có miếng nhỏ chặn hơi nhớt ở trên k có nó ra nhớt trên ống thông hơi thôi. nhét cho cái lọc xăng vô là êm

4. minhshark

minhshark Tập Lái

Vậy em đi dên má 98 mốt có về dên lớn vẫn gắn vô chạy bình thường đúng kh ạ ? Và em hỏi má 98 với 96 có khác biệt quá kh ạ ?

5. dior

dior Bằng A4

Về dên búa 96 gắn bt. Má 98 hay 96 tùy vô bạn tính dàn hơi ra sao. Búa 98 to lực quăng mạnh hơn nhưng k lanh như búa nhỏ. Dên 110 mình đem đôn nhẹ lên chưa hết thịt ắc đa số vớt nhẹ xuống 95.5-95 cho nó vừa đều búa vừa nhạy ga

6. minhshark

minhshark Tập Lái

Đôn nhẹ là bao nhiêu ly vậy ạ ?

7. boy_fantasy_xx

boy_fantasy_xx Bằng A2

Mình không dám đụng vô mấy cái đó. Chỉ làm mấy xe người ta làm sẵn rồi khách chạy hư làm lại thôi.do mấy xe phượt sg xuống hay hư ngay chỗ mình ở vũng tàu.
    Làm dên đôn ớn lắm,dễ hư nữa,khách có tiền không sao,khách 0 tiền không nuôi nổi dên đôn lại nói nặng nhẹ. Bạn nên hỏi lò nào làm ấy,nhập luôn đồ về canh chỉnh thôi,chi phí cũng rẻ hơn tự làm. Canh vài máy là ra bài chuẩn thôi.

8. dior

dior Bằng A4

Dời thêm 3 li, 4 li tùy theo tính bài bộ đầu lòng với xài trái thể loại nào. Kiềng bạc trái cao hay thấp coi theo đó mà dời, chơi dời quá dễ bứt

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...