Ai biết chỗ bán đồ chơi xe ở Malaysia chỉ em với

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi onlylove87, 3/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. onlylove87

onlylove87 Tập Lái

Tình hình là sắp đi Malay chơi tính kiếm vài cái dĩa RCB và YSS về chơi nhưng k biết chỗ và địa chỉ, có anh em nào từng wa Malay mua đồ rùi chỉ mình với;;), lâu lâu có dịp wa bên đó tính về tân trang cho em LX xíu cho bằng anh bằng em,thấy dạo nài diễn đàn nhìu bro làm xe đẹp quá cũng đua đòi độ xe ;)).Mong bro nào nào bít chĩ mình cái địa chĩ nha, thank nhìu lém^^

2. presario

presario Bằng A2

Địa chỉ thì tôi chịu, nhưng ở Kajang có rất nhiều shop về xe 2 bánh + sparepart, cách KL khoảng ~45 RM tiền taxi - ~2 RM tiền xe buýt.

3. max_2

max_2 Bằng A1

Bạn wa đó tìm đi chứ ae biker hầu hết ở vn mà. khó giúp đây

4. onlylove87

onlylove87 Tập Lái

Thank bro nhìu ;;), em sẽ mò mấy chỗ nài xem sao
    <br />
    <br />
    <br />
    Hic em cũng lần đầu wa malay nên cũng hem bít kiếm đâu ,tiếng Anh thì bập bẹ chã biết đg đâu mà lần, xui cái là đi tự túc mới chết phãi chi đi theo đoàn thì còn hõi hướng dẫn viên :((

5. presario

presario Bằng A2

Kajang là 1 tỉnh, đại loại như cách HCM-Bình Chánh, còn 1 cách nữa là đi ...xe lửa, giá cả thì tôi không chắc. Khu công nghiệp lớn cũng thuộc Kajang, nếu em biết tiếng Anh thì cứ thoải mái, dân Ma biết tiếng Anh khá nhiều, nếu em thấy: da trắng --> Tàu, ngăm --> Ma/Indo, đen --> Ấn, 3 sắc tộc chính.
    Bạn Ma thì tôi có rất nhiều, nhưng rất tiếc là tôi không có đi chung với em, không thôi về cái khoảng "bản sứ" thì chắc là em khỏi lo, tiếc quá.

#5 presario, 4/10/09
    Sửa lần cuối: 4/10/09
  6. onlylove87

onlylove87 Tập Lái

Thank anh nhìu lém, hi vọng kiếm ra mấy chỗ vì em chưa đi bao giờ nên chả biết nơi nào bán đồ chơi xe cả;;)

7. boycool

boycool Tập Lái

ko phải hướng dãn viên gì hết băc sang kalang có rất nhìu người vn ở đó cứ ra bến dợi 5 phút là biết ngay

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...