SYM khác Ai đã chạy Joy Drive 2011 rồi cho mình hỏi tí

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi Dannlee, 7/11/12.

1. Dannlee

Dannlee Tập Lái

Em nó ra cũng đc 1 năm rồi , bác nào đang sử dụng e nó thì giúp mình 1 số vấn đề nha :)

1. Sau 1 năm máy móc em nó ra sao , có tã ko
    2. Có hay bị hư lặt vặt ko
    3. Xăng cộ thế nào , nghe nói dùng SYM sau khi xài 1-2 năm thì bắt đầu hao xăng , ko biết em này có bị ko

Bác nào đã xài rồi thì cho e ý kiến nha . Tks :)

2. cowboy19

cowboy19 Tập Lái

3. skyroad

skyroad Tập Lái

Tui đang xài đây, 2 năm rồi, review cho nè :
    1. Đi 2 năm rồi, máy móc bình thường, nhưng kéo lên tốc độ cao ko sướng đâu, chạy dưới 60km thì tạm đc, tui kéo lên 80 nghe máy cứ è è phát chán, hay do dây curoa dởm nhỉ ? Tã thì chưa thấy tã gì, chạy êm hơn airblade và các loại xe khác, trừ nouvo 135. (tất nhiên đi xe phải biết giữ)
    2. Từ lúc mua đến giờ thì đã hư những cái này :
    + xi nhan trái ko ăn ---> ra tiệm.
    + Công tắc đề bị ẩm nên rỉ, đề ko được ---> tháo ra đánh giấy nhám cho hết rỉ
    + Phớt hỏng, ra dầu trong lốc máy ---> thay
    + Đâm với thằng dream mắt mù đi ko nhìn đường, tưởng xe nát bét, hóa ra chỉ bị nứt 4cm ở yếm (dàn nhựa SYM cũng ko đến nỗi)
    3. Xăng A92, đi đường nông thôn toàn ổ gà ổ trâu ---> TB 42km/lit, đi đường trường 45km/lit.
    Cam kết không hề nói láo. Chỉ có điều mua xe này về phải thay tem, chế màu lại hơi bị mệt, dàn tem và màu zin của nó nhìn quê òm.

4. vihoaduong

vihoaduong Bằng A1

em k có thông tin để giúp thớt đâu ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...