Anh em biker tư vấn giúp

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi heyyouqn, 7/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. heyyouqn

heyyouqn Tập Lái

Tình hình hiện nay là con ex của em đã lên hoàn toàn màu đen rùi, giờ em muốn lên tem cho nó. Nhưng em hôk bik nên chọn mẫu tem nào cho nó phù hợp :-S Nhờ anh em biker tư vấn dùm, nếu có mẫu cho ex đen toàn thân thì cho em xin với. thanks ae trước;))

2. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

chơi một dòng chữ reveton là ok bác ơi nhìn đơn giản mà chất lắm bác ah còn nếu thik rườm ra nổi bật thì có nhiều loại tem đấu hay lắm đó vào thế giới decal tha hồ chọn lựa

3. cagivamito

cagivamito Bằng A2

e thì e chơi murcielago cho nó dữ luôn hé hé;));));))

4. nemo_vatc

nemo_vatc Bằng A2

Dòng xe "bò" hiện nay đỉnh nhất vẫn là REVENTÓN bác ạh, còn MURCIELAGO theo em vẫn chưa đỉnh đâu

5. cagivamito

cagivamito Bằng A2

mình biết chứ nhưng ở VN "bò" chỉ có nhiêu đó ah,còn reventon thì....hơi xa lạ hehhe

6. pyponpon

pyponpon Bằng A2

tư vấn giùm mình luôn con ex mình 2k10 màu trắng đen,nhưng khổ là mình chẳng thích dàn tem 2k10 này chút nào:(, ai đã thay hoặc dán lên rùi hay ai có mắt thẩm mĩ tư vấn mình trang trí lại bộ tem với,có hình thì mình thank nhìu nhìu, mình thích fiat của yamaha kỉu đơn giản,

7. heyyouqn

heyyouqn Tập Lái

thanks các anh đã góp ý, em cũng dự định lên dòng chữ lamborghini reventon, nhưng thấy hơi bọ trống trống thế nào ý, đang kiếm mẫu mà chưa ra. trên diễn dàn mình cũng có anh lên xe đen và dán chữ lamborghini thi phải :D

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...