ảnh Sưu Tập Xe Máy Tại Việt Nam Trước 1975

Thảo luận trong 'Xe cổ' bắt đầu bởi loithuxua, 22/5/08.

1. Bym

Bym Tập Lái

E ket nhat la cai bo suu tap hinh cua bac, bac kiem dau ra may tam hinh xua, ham mo wa

2. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

không thấy gì cả hình như là link die rồi

3. minhbk

minhbk Tập Lái

mặc dù là dân bắc nhưng mình thấy sg xưa thật bình yên và đẹp, k hổ danh là hòn ngọc viễn đông. có thể vùng ngoại thành chiến tranh liên miên nhưng sg wa đỗi bình yên

4. long_bao

long_bao Bằng A1

Sài Gòn xưa đẹp thật :) mình thấy không khí ở đó có 1 chút jì đó yên bình,không xô bồ như bây giờ.TỰ HÀO LÀ NGƯỜI SÀI GÒN :X

5. songhungbmt

songhungbmt Tập Lái

bác nói chuẩn quá ........ cái gì xưa cổ mới đẹp

6. chicky2

chicky2 Bằng A2

SaiGon trước 75 được mệnh danh là hòn ngoc viễn đông mà mấy bác,lúc saigon phát triễn thịnh vượng như vầy thì thành phố pusan của hàng quốc còn là cái cảng cá nhỏ,hic mà bây giờ nó là 1 trong những thành phố lớn của hq,còn sg như cái đống bùi nhùi!chỉ sau 36 năm saigon chỉ còn 1 xác không hồn,đường xá thì lô cốt đầy,ổ gà ổ voi,nay xuất hiện thêm hố tử thần,bửa kia xuất hiện thêm dây điện tử thần,xe cộ thì đông như kiến,tới 4 5 h chiều nếy ko co việc thì cho tiền cũng ko dám ra đường!!nhìn con người ngày xưa ra đường ,con gái thì áo dài,con trai thì quần tây áo sơmi,nhìn nó thanh lịch gì đâu,hic giờ thì hic hic
    vậy mà có người vẫn oai oái chúng ta sấp tới thiên đường!!!mấy bác nào chửi em em chịu chứ chán lắm rồi!

7. slus

slus Tập Lái

Rất hay bác ạ, không phải em khinh gì nhưng giờ sài gòn giống hòn gạch hơn là họn ngọc. Sống ở SG ngày càng khó khăn chật vật, dường như cái gì cũng đi xuống hơn trước, nhớ tầm 5 năm trước thôi mọi thứ cũng ko như giờ .... đúng là giờ thì hic hic

8. U_NOOB

U_NOOB Bằng A2

SG hồi đó đẹp quá , nhìn có vẽ trong lành nhỉ , ra đường toàn vespa với mobilet nhỉ , hòi đó nhà mà có chiếc cub thôi là " gấu " rồi

9. poiuy

poiuy Bằng A2

vote chủ topic chịu tièm tòi ghê ta

10. Soichiro

Soichiro Bằng A2

Mình rất thích những tấm ảnh nhuốm màu thời gian như thế này. Cám ơn chủ topic!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...