Áo RSX đời 2008 cho wave S 100

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Nkntn, 14/7/11.

1. Nkntn

Nkntn Bằng A1

Mượn cái ảnh này cho dễ nhận mặt, em có 1 con wave S 100 mún đi dàn áo con này như sau
    1. chỉ phần sau ( em chia ra 2 phần , phần đầu và phần sau, phần sau là phần giống trên hình ) thì cỡ bao nhiu .
    2 . full cả bộ áo gồm cả đầu và sau lun thì bao nhiu

p/s thay vào có hợp với xe ko, có bị kêu hay hở gì ko, có phãi chế thêm gì ko, e mới tập tành mí cái này nên nông cạn, mong ae thương tình chỉ giúp

2. Nkntn

Nkntn Bằng A1

up, ko ai giúp em hết àk

3. Burmy

Burmy Bằng A4

chắc chắn là chế patch rùi bác àh, nếu lên phần sau ko thì xe bác người ta nhìn như dị nhân đó o_O !!!! Còn nếu lên full thì mình khuyên bác lên wave X lun, đẹp + sport hơn. Nếu lên full wave X thì khá là chát đó bác, ko rẻ tí nào đâu :) !!!!! Khoảng 5 chai đó cho full dàn vỏ + đầu + đồng hồ + bô + gác chân + chế cháo !!!!! Đây là hình cho bác tham khảo :D:

Ver X có 3 màu xanh, đỏ, trắng cho bác lựa chọn nhé !!!!

4. Nkntn

Nkntn Bằng A1

còn nếu dàn ngoài thôi, ko gồm cái đầu ( đồng hồ....) thì giá bao nhiu bạn, mình thik dàn ngoài RSX thôi ( giá ko bửng và có bửng ), ko thik chế cả chiếk, với lại cũng ko có tiền mà làm cả chiếk :))

5. pjken

pjken Bằng A4

Giá full dàn áo cũ ngoài chợ ko gồm đầu đèn tầm 850k ( yếm, ốp, mặt nạ, dè, phần nhám ...... ) Đầu wave X 1tr8, team X 125 150k.

6. Burmy

Burmy Bằng A4

nếu vậy thì rẻ thôi bạn àh, ko mắc đâu !!!! Cái mặt nạ tầm < 200k, dè trước tầm 150k, 2 bửng 2 bên tầm 200k, 2 cái yếm tầm 300k, dàn sau là mắc nhất, khoảng 500k !!!!! Chưa tính dàn nhán đó nha pro :D !!!! Dàn nhám khoảng 400k nữa !!!!

7. Nkntn

Nkntn Bằng A1

mí kái bạn vừa kể có món nào từ wase S 100 giữ nguyên khỏi thay đc ko ^^!, mình học sinh, nên tài khoản hơi eo hẹp ^^! vd như dàn nhám, dè trk.

8. nhok_bizz

nhok_bizz Bằng A4

ko bạn ợi. tại dàn nhám của rsx nó khác hoàn toàn của wave s 100. cái dè trước còn khác nhìu nữa. dè wave s thì tròn còn rsx thì nhọn

9. customsshop

customsshop Bằng A4

1. lên nguyên dàn sau: lường dứi phần dè sau, 2 miếng ốp 2 bên hông, mu rùa, 2 miéng đen nhám 2 bên, cảng sau, đuôi đèn sau: dàn này nếu e mua cũ ngoài chợ tân thành thì tầm 500k, thêm cảng sau 100k nữa

- phần này e mua về là gắn thôi, chỉ chỉnh 1 cái pat ngay lườn giữa và 1 tý ngay cái pat phần lường dứi dè sau 1 tý ty, tự làm cũng dc, e cứ mua về gắn là thấy à, dễ lắm, chỉnh cũng dc mà ko chỉnh cũng ko sao

2.full dàn áo đầu và sau thì tầm 1tr, luôn chóa, tùy tình trạng, hàng 2hand nha

10. Nkntn

Nkntn Bằng A1

vừa lòng nhất với kâu tl này, tks a, tại là hs nên e hơi eo hẹp kinh phí, mà lại thik dàn áo con rsx đó nên đú đỡn tí, xui cái là lúk mua con wave S này cái 2 tháng sau nó ra RSX, tiếc đứt ruột
    cho e hỏi cái nữa, hàng 2nd thì chất lượng sẽ thế nào ạk. thay vào có bị tình trạng kêu ko

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...