Sprint Bác nào tư vấn giúp em con Vespa Sprint

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi Yoshi146, 4/4/21.

1. Yoshi146

Yoshi146 Tập Lái

Tình hình là em muốn mua 1 con xe Sprint tại Bình Định. Chỗ em thì có showroom Piaggio Phát Tiến tại 600 Trần Hưng Đao. Em đang phân vân ko biết nên mua xe tại địa phương hay là mua xe onl ship tận nhà. Mua onl thì em thấy ưu đãi nhiều hơn, nhưng nghe bảo topcomm có bị phốt vụ thay đèn halogen thành đèn led, bán giá ngang xe đời mới nên cũng rén. Piaggio Phát Tiền thì em cũng k rõ chất lượng ra sao. Bác nào sử dụng service rồi thì tư vấn giúp em với ạ

File đính kèm:

2. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Ko mua của showroom thì mua thông qua Tiki, Shoppee, Lazada cũng được mà

3. Yoshi146

Yoshi146 Tập Lái

Em lo về ch sau này bảo hành khó khăn thôi à

4. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Ôi giời ơi !!! Bạn ơi bây giờ bảo hành chính hãng thì bạn mua ở đâu thì cũng có thể đem ra hãng để bảo hành được.
    Mà nhiều khi đưa xe ra ngoài bảo dưỡng còn kinh tế hơn so với làm trong hãng bởi phí dịch vụ bạn ạ

5. prviet

prviet Tập Lái

Nếu bạn chưa biết lựa chọn nào thì có thể tìm đơn vị https://www.prviet.com.vn/cho-thue-xe-vespa để trải nghiệm trước. Rồi sau đó mua chiếc xe mà mình thấy ưng ý nhất, còn về khoản mua trên Lazada, Tiki.. liệu có giao hàng chất lương hay không?

Chưa kể đến vấn đề hàng bị móp méo khi vận chuyển nữa.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...