Bài viết nói về Phuộc Nitron Việt Nam

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Khang Bolero, 8/8/20.

1. Khang Bolero

Khang Bolero Tập Lái

Các cao nhân cho em hỏi dạo gần đây em vừa mua chiếc xe Vario và em muốn phuộc sau đi cho đẹp nhưng thấy có 1 thương hiệu Nitron, định mua nhưng mà theo em biết thương hiệu Nitron chính hãng là giá cao nhưng e chưa biết chính xác là giá cao như thế nào vì còn nhiều cửa hàng khác nhau, nhưng taị cửa hàng Đông Nam Á ở chợ tân thành bán thì bên tư vấn nói với em mua cây phuộc Vario Nitron việt nam mới ra đi giá tầm khoảng 3,500,000vnđ bền đẹp chất lượng khỏi chê ! bên chủ shop đính chính lại Nitron việt nam là sao ? Không phải hàng nhái mà là hàng của việt nam chính hãng luôn nhé ! Nên em mạo mụi vào hỏi các cao nhân đã chơi về phuộc Nitron cho em xin ý kiến ạ ! e cảm ơn

2. Dattiphu666

Dattiphu666 Tập Lái

Mình cũng ko biết nhiều về mấy hãng đồ chơi này nhưng nghe bạn nói mua ở Tân Thành với lời quảng cáo và giá v thì khả năng cao là fake rồi, Nitron là thương hiệu nước ngoài nên ko có chuyện "Việt Nam chính hãng" đâu.

3. dior

dior Bằng A4

Phuộc nitron làm gì có nhà máy tại vn mà có "nitron vn". Còn cái phuộc nó bán là phuộc lô chợ lớn. Nó quảng cáo sao cho đc hàng thôi
    Chân phuộc hãng nó làm bằng nhôm nén cnc sau khi làm xong còn đc siêu âm với kt từng bước kỹ càng để khi cho ra sản phẩm k bị gãy sảng, cây nào k đạt nấu làm lại, bởi vậy mới có giá cao. Còn đồ chợ bán ai mà kiểm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...