Rebel USA Bân Khuâng trước khi quyết định mua CB125r New Edition

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi SphinX_2910, 27/4/11.

1. Enrique.8899

Enrique.8899 Bằng A2

Nhớ lại những ngày đầu khi mới cưỡi trên lưng em nó vào khoảng giữa tháng 10 nam ngoái. Khi ghẻ vào khu chợ xe Tân Thành q5. Ngay cả mấy thằng thợ xe nó còn khen xe đẹp và hỏi mình chiếc này khoảng 20.000$ ko ??? Hohohoho. Lúc đó chỉ còn biết cười trừ thoi^. Hehehehe

2. Bad boy speed

Bad boy speed Bằng A2

vấn đề khác mình ko có ý kiến nhưng mình chỉ xin góp ý với bác chủ topic là bác ko phải lăn tăng về vấn đề... KHI ĐI ĐƯỜNG XA CÓ BỊ MỎI LƯNG VÀ Ê ẨM CƠ THỂ đâu. Vì trước đây mình cũng đã từng chạy em này 1 thời gian ngắn, và cũng là dòng snake đầu tiên mà mình chạy. Như bác nào đã nói trong trang trước đó, nếu chạy dòng sport, bác sẽ càng mệt hơn nữa, nhưng bác cứ yên tâm 1 điều là khi bác đi đường dài, bác phải chạy trên 60km/h, khi đó lực quán tính sẽ làm người ngã ra sau, lực ko đè lên phía trước nhiều như khi chạy chậm. Và bác có thể để bà xã vòng tay qua hông bác và chống lên bình xăng, sẽ làm bác đỡ nặng, hoặc khi mỏi hay chạy dưới 60km/h, bx bác có thể ngồi thẳng người sẽ thoải mái thôi mà. Đó là theo kinh nghiệm trước đây mình đi cbr400, chỉ có chút hiểu biết nhỏ nhoi mong đóng góp cho bác thôi! :)

3. artetavn

artetavn Bằng A1

Bác nào cho thuê em này không, em thuê 1 ngày trải nghiệm :)

4. ngthanh91

ngthanh91 Bằng A2

Chào các bác, em đã mê chiếc này lâu lắm rồi nhưng do tài chính chưa cho phép nên em chưa tậu em nó được. hnay em tính ra hỏi có bán trả góp không thì 1 bác nói là không. các bác biết chỗ nào bán trả góp không ah, cần phải thanh toán trước là bao nhiêu ah, em hiện tại học ở tp nhưng hộ khẩu ở bình dương. mong các bác tư vấn.

5. Mr.MedGnob

Mr.MedGnob Tập Lái

Em cũng là mem mới, đang quan tâm dòng này với NC170, cái vấn đề là lương lậu yếu kém nên còn thiếu hụt, trả góp có lẽ là giải pháp tốt nhất...

Các bác tư vấn hộ với :(

6. vietnet

vietnet Bằng A2

Nó sài đèn giống đèn xe Sapphire 125:
    hay SCR 110:

#26 vietnet, 7/5/11
    Sửa lần cuối: 7/5/11
  7. expsychonhu

expsychonhu Tập Lái

hàng rebel có bị hỏng vặt không mấy brồ ,, em mới tham gia diển đàn lần đàu xin giúp cho

8. win91

win91 Tập Lái

nghe nói mấy bác nói là có..... :D

9. VanHeng

VanHeng Bằng A4

-----------đã bán------------

#29 VanHeng, 15/5/11
    Sửa lần cuối: 16/5/11
  10. __IFCxNoiSy__

__IFCxNoiSy__ Bằng A2

Hiện ở Cty motorock Q1 và Q6 có cho bán trả góp xe CB 125r với mức trả trước là 60% giá trị xe tức khoảng 36=>40tr gì đó.
    Còn nếu bạn mua ở các đại lý xe máy có nhập chiếc này thì tiền trả trước là 30% giá trị xe tức khoảng 18==>20tr. ( Giá xe có thể dao động từ 60->65tr nha vì đó là đại lý bán lẽ).

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...