Bạn muốn lên niềng 72 nhưng khả năng tài chính có hạn :( click here ^^

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi chidong_py, 17/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. hoathan187

hoathan187 Tập Lái

minh di jupiter,minh chi biet cai nieng la cai vong ngoai banh xe,con dum va ma' dum` la cai ji minh ko bit >.< minh dem xe len ban lam,2 banh xe zin,ban khoan duc the nao thanh 72 cam,thi gia tien bao nhieu,minh ko son xi ji het,di cam thai xoan ( nghe noi cam thai chi co cam tron,ko co cam xoan dung ko,ra tan thanh thi noi co cam soan thai,ma nhiu ng kiu thai ko co cam soan)
    ua? u o dau vay,bit dg ma mo den chu'

#191 hoathan187, 11/8/09
    Sửa lần cuối: 11/8/09
  2. GoLovely

GoLovely Bằng A2

anh ơi,em muốn hỏi a có cặp niềng nào 72 cây sẵn dành cho dòng xe Fu 1 đĩa 5 lỗ và đùm sau k anh,giá bao nhiêu cho 1 cặp tốt ?,e ở đà nẵng,k tiện gửi ra a àh,cho giá e tí nhé,e có cỡ 700 thôi

3. chidong_py

chidong_py Bằng A4

bạn add Yahoo mình chỉ nha, chứ trên đây dài dòng quá nói sợ bạn ko hiểu
    tiền công khoan + rút căm là 250k, tiền sơn tĩnh điện là 100k nha bạn
    Tiền công 250k nha bạn. mình ko nhận làm căm xoắn vì căm xoắn có thể nói là loại căm kém chất lượng nhất, rất mau xuống màu ==> đen . dễ gãy gây nguy hiêm cho anh em đi xe. nếu kinh phí hạn hẹp thì bạn chỉ cần gắn căm thường là ok rồi.
    Đừng có nghe mấy ng` bán dưới Tan Thành no thuốc bạn đó, toàn hàng chợ lớn làm thôi ah
    Đùm : là cục tròn tròn để gắn căm vào đó bạn.
    má đùm là miếng gắn bố thắng vào rồi gắn chung vào đùm đó bạn. thắng trước thì má nằm bên trái, thắng sau má nằm bên phải.

hình như bạn mới gọi mình, xin lỗi vì sự chậm trể trả lời trên topic cuả mình :(

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...