Báo giá phụ tùng Zin và độ cho Future!!!!

Thảo luận trong 'Mua bán phụ tùng' bắt đầu bởi duongtienlap, 11/12/10.

1. LinhLeo

LinhLeo Bằng A4

tình hình e đã mua full bộ dàn áo funeo
    nhưng xe e la Fu X giờ e mún mua 1 nửa con trc của FUX
    mấy a bít chỗ nào bán nửa con trc của FUX k ( 2 miếng co xi nhan + mat nạ thôi những phần khác lấy của funeo dc rồi )
    mấy phần còn lại lấy của funeo qua dc rồi thiếu nữa con trc thôi
    cho e địa chỉ và cái giá để tham khảo lun nghen
    thanhks mấy a trc

2. anhduy199430

anhduy199430 Tập Lái

ae club fu chỉ chỗ cho e làm nồi fu2 vs hôm bữa ra làm lại hết gần 300 mà chạy gần 2 tuần lại bị tuột lên gg tham khảo thì dòng fu2 fu neo x là làm nồi chua lắm có phải ko z các a xe e chạy đc 2 vạn 9 rồi mà máy chưa đụng chạm j cả tính qa tết lên cam 7li trái 59 dên zin làm lại cục máy cho mạnh tí tại e 80kg ae coi vậy xem có đc ko e thì cũng ko rành lắm về mấy cái vụ độ xe này vs h sơn xe ở đâu uy tín mà giá thì ổn ổn tí e sinh viên nghèo mà mong ae chỉ giáo dùm e yh e nè nguyenduy140394 có j pm yh chỉ e vs thanks mấy a trước nhé

3. vayquyen1

vayquyen1 Bằng A2

mâm gì mà có 900k thôi vậy ?:151:

4. v_tuan

v_tuan Bằng A4

Hàng nhái đó bạn but giống y chan, có đúc nổi chữ HONDA lun. Chỉ khác là màu sơn đen nhám chứ ko bóng như zin.

5. vayquyen1

vayquyen1 Bằng A2

zin là màu đen mờ mà cha nội. cặp trên xe tui là zin theo xe đó. màu này ko đẹp nên sơn lại màu bóng cho sáng với dễ rữa sạch nũa. tốt nhất nên xài mâm zin vì nó nặng hơn mâm nhái nhiều. 7kg 2 cái mâm. vừa đầm vừa chất lượng nủa. ai thích wa tết tui để lại cặp này. bán cả bánh xe bạc đạn ống chỉ cả đĩa trước sau luôn. ko bán bộ heo dầu nhé. để tiền mua raider thái cho đẹp. với NSD a e nên mua DID loại tốt có giá khoãng 320k .tui mua gắn lên xe chạy ok lắm

6. vayquyen1

vayquyen1 Bằng A2

ko bao giờ nói đến 2 chữ bảo dưỡng ở head. chiếc fu neo đời đầu của nhà chạy 50k km rồi. đc nửa đời ng rồi thấy cũng yếu nồi với dàn áo kêu leng keng hoài nên mình dắt vào head bảo dưỡng lại thì tháo banh dàn áo ra dán silicon tháo bình xăng con ra xúc tháo phuộc trước ra thay nhớt phuộc. mình ngồi bên phòng đợi lên mạng chat fb với mấy e xinh tươi. đc khoảng 15p thằng ktv chạy vào nói là xe mình bị luộc mất ic. má nó tức ói máu luôn. xe thằng e đi sg hoài có sao đâu. an toàn tuyệt đối. vậy mà nó nói xe bị luộc mất ic .mình nhìn vào con ic trên xe thì vẫn thấy ghi là ic future neo. mà tem mới toang. thằng đó nó luộc của mình chứ ko có ai khác vào đây. mình mua lại con ic hết 530k. sự việc vẫn còn chưa hết .lúc làm xong mình chạy xe về thì mất gialangty luôn. về nhà ông già la wá trời tại cái tội thông minh wá. ba mình lúc trước cũng sữa xe nên canh chĩnh lại ok hết. đc hơn 1 thắng cái phuộc trước đơ luôn. ko còn độ nhún như trước khi bão dưỡng nữa. a e thấy rùi đó. nếu còn chạy đc thì cứ chạyddung2w bao giờ bảo dưỡng gì hết.nêú wá yếu thì thay bộ nồi mới rồi ok hết. xe mình dưới chữ ký chạy đc 18k km rùi đấy mà ko sao hết .ngon như mới. cãm giác hơi yếu hơn lúc mới mua thui. khi nào tuột luôn thì mới dán nồi .thân a e

7. thajtattoo

thajtattoo Bằng A2

Ae nào bit chỗ bán dàn áo fu1 màu xanh ngọc chỉ giúp e cho e bít cái giá bán lun thank ae trc

#1177 thajtattoo, 31/1/13
    Sửa lần cuối: 31/1/13
  8. v_tuan

v_tuan Bằng A4

SR bạn nha, dùng từ lịch sự 1 tí. Tui đang nói về độ bóng và nhám giữa hàng nhái và zin. Còn màu sơn zin cách gọi chính xác là Bóng Mờ nhé. Còn sài zin hay nhái thì tuỳ vào kinh tế mỗi người nhé. Tinh tướng

9. cuteboygovap

cuteboygovap Bằng A1

mấy bro cho mình hỏi có ai bik mua keo xốp 2 mặt dán chữ future inox của fu 12 ở đâu hem , và có ai từng gắn koso ex đời 10 cho fux chưa , có thể chỉ mình cách set đh đc hok​

10. vayquyen1

vayquyen1 Bằng A2

BÓNG MỜ là màu gì vậy ? mâm zin cũa hãng HONDA ko bao giờ bóng cả. chĩ có ĐEN MỜ mà thôi. viền ngoài mịn láng. viền trong 5 cây ko nhám mà cui cui như da gà vậy đó, tìm hiễu từ từ đi, đừng nhầm lẫn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...