Axelo bao tay và cặp gù axelo

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi wave shell, 12/12/13.

1. wave shell

wave shell Bằng A4

anh em giúp mình với cho mình hỏi ngoài suzuki có bán bao tay kèm luôn ống ga của xe axelo và cặp gù với bộ ốc bắt vào ghidong ko anh em khoảng bao nhiêu tiền và cho mình hỏi ống ga axelo là dây ga đôi giống ex hay dây ga đơn bình thường vậy,thank anh em rất nhiều

2. Shockjng

Shockjng Bằng A4

Bạn mua cho xe gì? Bữa mình hỏi bên Su Nguyễn Văn Trỗi thì cặp gù là 230k, còn lại thì ko biết. Bạn chạy lên đó hỏi thử xem. Mà thường muốn mua thì phải đặt hàng trước, tại hàng gắn xe về hết liền à.

3. wave shell

wave shell Bằng A4

thấy cặp gù với bao tay đẹp quá tính mua về gắn cho con wave vừa đơn giản lại đẹp thank bạn

4. Shockjng

Shockjng Bằng A4

Mình đi con Ex2k11 htrước cũng tính lên cặp gù Axe tại thấy chất với cứng xe hơn, mà lúc yếm thử thì thấy k hợp. Bạn đem xe tới coi thử xem có hợp k thì hẵng mua, k mua về lại tiếc :))

5. wave shell

wave shell Bằng A4

uk mình nhìn nó chất thật ko biết ở đó nó có nhận ráp ko nữa ah sẵn cho mình hỏi 230k là gồm bao tay với gù luôn ah bạn.

6. Shockjng

Shockjng Bằng A4

230k là cặp gù, chưa có bao tay, Su hàng nhập nên giá khá chua, mà đc cái độ chất với bền thì khỏi bàn :)) chắc có ráp đó bạn, còn nếu ko thì tự làm cũng đc, dễ mà.

7. wave shell

wave shell Bằng A4

thank bạn chủ nhật đi lụm xem sao thèm quá rồi

8. Shockjng

Shockjng Bằng A4

(08)38444579 cho bạn số Su NVT này, gọi nó trước khi lên hỏi xem có hàng ko, ko thôi chạy lên mất công :))

#8 Shockjng, 14/12/13
    Sửa lần cuối: 14/12/13
  9. wave shell

wave shell Bằng A4

mấy thằng su khác có hàng ko bạn tại mình dưới bình tan lận kiếm thằng su nào gần gần mua cho tiện

10. Shockjng

Shockjng Bằng A4

Có hết, mà trc khi mua nhớ hỏi giá, tụi Su khác hay làm giá, coi chừg hàng giả nữa.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...