AirBlade Bình Dương - Các điểm vá xe không ruột và AB 2k11

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi tintinton, 8/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. tintinton

tintinton Tập Lái

Tình hình là Bình Dương không như Tp.HCM có nhiều chỗ vá xe không ruột nói chung và em AB 2k11 nói riêng, rút kinh nghiệm từ bản thân qua 2 lần cán đinh phải xất bất xang bang đi tìm chỗ vá vì ghé vài nhìu tiệm toàn nhận dc cái lắc đấu lắc tay không vá, HEAD thì khỏi nói vì ko vá nên mình lập 2pic này cho anh em nào ở Bình Dương biết thì chia sẻ cùng nhau để ko hoang mang khi em ó bị dính chưởng. Hoặc anh em nào có ý định đi Bình Dương công tác hay vui chơi giải trí biết được chỗ vá xe ko ruột và AB 2k11 nha.

Tx.Thủ Dầu Một:
    - Tiệm vá xe 5 Quốc: Ngay góc ngã 4 Tân Lập, kế bên công ty văn phòng phẩm Thế Gia, đối diện tiệm vi tính Gia Bảo, bên hông đối diện HEAD An Thành 2

Tân Uyên:
    - Tiệm vá xe tên gì quên rồi (bổ sung sau): đối diện HEAD Thủy Ngân, gần chợ Tân Phước Khánh, trước tiệm có cây nhãn bự ơi là bự

Anh em nào biết thì bổ sung thêm nha, mình sẽ cập nhật lên trang 1 cho anh em AB 2k11 Bình Dương biết và anh em nào đi ngang Bình Dương mà dính chưởng thì biết nơi mà tháo chưởng!

2. JennyLonely

JennyLonely Bằng A4

hay nè ,mình không đi AB 2011 nhưng đã thay vỏ không ruột , lại hay đi xuống TDM nữa , bữa bị cán đinh ngay công viên phú cường mà kiếm mãi không ra chỗ vá , thank bác nhá :D

3. xenguyencon

xenguyencon Bằng A1

minh ab 2k10 cũng mới thay vỏ không ruột không lâu thì cũng dính đòn 1 lần, nhưng hiện nay minh thấy chỗ sửa xe nào cũng có vá lủi mà...mình ở Dĩ An - BD, bữa lụng bánh ở gần trạm thu phí An Phú

4. dragonboyzz

dragonboyzz Bằng A3

nếu có tinh thân BK 1 chút thì thủ sẵn 1 bộ vá lụi trong cốp, lủng là tự xữ chỉ 5p là xong, xong kiếm chỗ bơm

5. YuKiO

YuKiO Bằng A2

ở Tx-TDM thì có chổ vá trên đườg Hùng Vươg gần nhà hàg Tây Hồ

6. AB_FI4757

AB_FI4757 Bằng A2

nếu các bác đã di vỏ hok ruột thì nếu đinh tặc có đâm vô thì bánh xe cũng chỉ hơi mền thôi dư thời gian để các bác chạy ra tiệm có Vá Ép, minh cũng bị 1 cây sắt nhọn dài đâm vô mà hok bit lần đó tình cờ dựng chống đứng quay bánh thì thấy nên de vậy chạy ra tiệm kêu ng ta vá ép lun chứ hok phải loại bánh có ruột đâm 1 cái là nó nổ 1 cái đùng rồi dắt bộ lun gặp dang chạy nhanh mà vậy thì đo đường lun và theo minh đừng nên vá theo kiệu lụi Keo vô vì bt cây dinh đâm vô cái lổ nó nhỏ vừa phải gặp cây đó lui vô thì cái lổ nó to ra thêm thôi << góp ý thôi và viêc bị đinh tặc này có phài gap thường xuyên đâu ai mà lâu lâu lại hok bị cứ dy về roi kiem tra nếu có dinh thi chay ra tiem keu vá ep là xong AE dy xe máy bể còn dắt bộ dc còn xe hơi thì sao bể 1 cái là nằm đó luon hok thì kêu cứu hộ kéo về .

#6 AB_FI4757, 9/7/11
    Sửa lần cuối: 9/7/11
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...