Naked Bình luận HONDA RR150 hay còn gọi cbf 150-sf

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi t2speed, 22/3/11.

1. Tommy Long

Tommy Long Bằng A1

Em nên xem lại cách ăn nói và thái độ khi tham gia bên forum CB125R. Nếu vài người "đánh" một người, chưa biết được bên nào đúng, bên nào sai... Nhưng đến cái cảnh cả trăm người cùng "đánh" hội đồng một người, thì người ngoài nhìn vào sẽ hiểu ngay bên nào đúng và bên nào sai.

P/s: Hội CB125R đã nhiều lần hòa nhã với em, với phương châm "Tứ hải giai huynh đệ", "Thêm bạn bớt thù"... Mong em nhận ra điều đấy và lịch sự, nhã nhặn khi đến thăm forum của hội CB125R

2. VanHeng

VanHeng Bằng A4

Bạn có thể đến và mình mời chạy thử xe mình,Cb125r đời đầu luôn nè.Bạn biết moto Khánh đường Trần Phú chuyên về Moto rebell nhật,Moto yên chuyên về PKL mà chưa nghe ai nói là đồ Cb125r là đồ đểu cả bạn ơi.Mình chấp nhận là chuyện lỗi BXC của những phiên bản đầu là có nhưng cty motorock đã khắc phục hoàn toàn,và mình cũng được mời đến để fix lỗi free đây.Thân

===== Bổ sung vào lúc 23:12 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 23:09 =====

Bạn ơi!với cách nói chuyện của bạn thì mình nghĩa hổng có 4rum nào phù hợp với bạn đâu.Bạn dừng nên nói là hội CB125r xua đuổi bạn nhé,điều này không hế có nha,mà là mọi người không chập nhận với cách nói chuyện"có văn hoá" của bạn.

#22 VanHeng, 25/3/11
    Sửa lần cuối: 25/3/11
  3. anhhaicantho

anhhaicantho Bằng A2

Cám ơn ông anh đã reply nhưng xin thưa với ông anh và ông hội trưởng 125R rẳng 1 điều mà 2 ông không thừa nhận là chất lượng con 125R quá tệ so với số tiền bỏ ra, có rất nhiều mem mua rồi bán lại với giả rẻ mạt!

Cũng không ai dám làm bạn với hội 125R của các ông vì trong đó bọn trẻ con nhìu qóa , côn đồ đã nhiều lần xức phạm mình nên không cần phải lịch sự gì !

Không phải đông người rồi ùa theo bảo mình là sai cũng chưa hẳn đâu mà phải có cách nhìn khách quan!

Tóm lại là chất lượng con Cb 125R là quá tệ và tôi là người may mắn không mua xe thê thôi!

4. nhlong2510

nhlong2510 Bằng A4

Đồ dở hay ko thì tự người dùng bik, nếu nó dở thật sự thì hội CB125R ko có phát triển đông đến mức độ hiện tại đâu bác, đồng ý là xe cũng có 1 vài khuyết điểm nhưng anh em trong hội cũng như bên phía cty Motorock đã cố gắng cải thiện và hoàn thiện rồi còn gì. Nói tóm lại, hãy quay về vấn đề chính của topic này, còn các bác gây chuyện với nhau thì pm riêng với nhau mà nói nhé, vào đây nói vấn đề khác làm loãng topic nhau ra đồng thời cũng chả đẹp mặt gì đâu :)

5. 0kiro

0kiro Bằng A4

Nếu mà không có những người vào đây bình luận về RR150 rồi đem CB125R vào phê phán, chê bai thiểu cận thì cũng không có chuyện như thế này.

@anhhaicantho: nên phân biệt những người có văn hóa họ reply dù có tức giận cũng nhã nhặn chứ không như những người khác nha anh :). Thân
    Rất cám ơn anh em hội FZR đã hiểu.
    Em thật sự rất quý (ngày nào cũng qua xem comment và học hỏi) và muốn giao lưu cùng các anh nhưng mà các anh off xa quá đi :-Bmà chủ nhật em lại ngủ bù nữa :(.

6. nhathaovn

nhathaovn Bằng A2

Chúng ta có cần nói nhiều với 1 người có tuổi và đặc biết là cách ăn nói " Có văn Hóa " không nhỉ , em biết topic này nhưng em ko nói vì nói ra chẳng khác nào em " Già " bằng anhaicantho*

* : Do bàn phím em đánh đến " danh từ " đó bị mất phím h. xin lồi vì sai sót

===== Bổ sung vào lúc 12:37 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 12:32 =====

Chúng ta có cần nói nhiều với 1 người có tuổi và đặc biết là cách ăn nói " Có văn Hóa " không nhỉ , em biết topic này nhưng em ko nói vì nói ra chẳng khác nào em " Già " [-X bằng anhaicantho*. tốt nhất em im lặng.

* : Do bàn phím em đánh đến " danh từ " đó bị mất phím h. xin lồi vì sai sót này

7. tm02019

tm02019 Bằng A1

Sao bác này đi đến đâu là có bom đạn đến đó vậy? Đang nghiên cứu về RR150 thì mất hứng, các mod sao ko ban đi cho rồi, đi đâu cũng thấy bác khơi ngòi thuốc súng

8. WindSlaser

WindSlaser Bằng A2

Mình biết trước thế nào cũng có mem CB vào đây comment bào chữa lung tung ...
    Chuyện mình ngu rước phải cục nợ và phải bán ngay sau khi đi được 1 tháng lỗ 15 triệu thì cũng chả hay ho gì !
    @All: Nếu motorock sữa được lỗi đó thì tôi đã ko phải đem ra tiệm quen làm ... Thực tế tôi đến motorock Phú lâm bảo hành đến 3 lần nhưng chữa ko hết và quyết định là đem ra ngoài thì KQ như thế. Các bác đừng đem ông này ông nọ comment. Nói thật 1 câu chẳng qua người ta lịch sự trước mặt các bác người ta nói thế chứ các bác dám chắc khi nói về con CB với người khác thì họ cũng nói y chang vậy ko?

9. anhhaicantho

anhhaicantho Bằng A2

Ông này nói đúng nè, thôi bàn con RR 150 đi, mình thấy RR150 ngon nhưng giá 60 chai còn cao đấy!

10. nhlong2510

nhlong2510 Bằng A4

Mún gì thì wa thẳng CB125R mà nói, mà phản ánh, đây là topic bàn luận về RR150 nha!
    Vậy theo bác, em này giá bao nhiu thì hợp lý????

#30 nhlong2510, 26/3/11
    Sửa lần cuối: 26/3/11
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...