Shark Cá mập bị bệnh về phần remote, nhờ các anh em giúp đỡ

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi vinhtien00, 20/5/14.

1. vinhtien00

vinhtien00 Tập Lái

Tình hình là em muốn hỏi 2 việc ạ:
    -Remote ở chìa khóa bình thường, mà bấm mở cốp và chuông k dc, đem ra tiệm tiệm bảo thay cục nhận tín hiệu nằm sau dàn áo trước của xe mà ko thay, em đang không biết thế nào
    -Thứ hai là anh em có biết chỗ nào sửa xe mát tay ở gần Q8 TPHCM.
    Cảm ơn anh em thật nhiều:81: Mong được chia sẻ kinh nghiệm cùng anh em.

2. tuan_baclieu007

tuan_baclieu007 Tập Lái

Hi tien. Mình thấy chìa khóa remote cùa shark giống hoàn toàn với chìa khóa con atti VT3 mà mình đang chạy. vì bữa trước mình mới thay. Thằng bạn mình (chủ tiệm sửa xe tay ga) cũng bị hành muốn khùng luôn. Lắp ráp vào ok hết mà cầm chìa khóa bấm bật yên với tìm xe ko có tác dụng gì. Sau khoảng 30 phút nó mới nhớ ra cái vụ gì liên quan đến cái bình xe. Mở bình xe ra nó làm cái gì đó rồi vài phút gắn vô là bấm khóa được liền à. Ko biết xe của tien có gì liên quan đến cài bình này ko ? xe mình thì do thay ổ khóa mới.

3. trongdat

trongdat Tập Lái

Xe mình mới thay bình Acquy xong. Bây giờ remode chìa khóa không sử dụng dược. Bấm vẫn lên đèn nhưng các chức năng trên chìa khóa không dùng đc. Có bạn nào biết cách chỉ mình với. Cám ơn.

4. hungttri

hungttri Bằng A1

Mọi người cho mình hỏi chỗ nào bán remote tại mình làm mất rồi, h xài chìa phụ mỗi lần vô bãi tìm xe mệt quá
    Cho hỏi giá cả bao nhiêu luôn

5. duykhang7914

duykhang7914 Bằng A2

cách reset remote nè các bác http://news.azmobi.net/2014/08/cach-reset-remote-oi-voi-dong-xe-tay-ga.html

6. depkhoiche

depkhoiche Bằng A1

e
    em cung tìm mãi mà k thấy chỗ bán ạ

7. hoatham

hoatham Tập Lái

k hiểu sao xe em cũng bị như vậy ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...