các bạn vào nhận xét câu trả lời của YAMAHA về việc làm giá của 3S

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi cubi_1819, 21/6/11.

1. reallifent2804

reallifent2804 Tập Lái

lên town thì khi nào tới lượt mig =((, tại tháng 8 cần xe nên nếu RC ko đc thì múc con R trắng cũng đc 8-|, tại muốn chạy côn cho nó phê ấy mờ :>

2. nguyen quan

nguyen quan Tập Lái

chữ coi rõ vậy đòi gì nữa. 3s dẹp luôn đi.

3. kimk0n

kimk0n Bằng A2

bác này bi cận chác luôn,chủ thế mà ko doc dk nua

4. dung do

dung do Bằng A1

một sự thật phủ phàng :từ 1/7 số lượng xe ex cung cấp cho các 3s trên dưới 20 chiếc/tháng cộng với lượng xe còn tồn đọng trên thi trường vì vậy nếu 3s mà báo >45t bao giấy thì anh em đừng mua nhé vì trong tháng mưa này các lọai xe đều không bán chạy nên chi phí kinh doanh các cửa hàng đều lỗ (mọi kinh doanh trong tháng mưa đều khó khăn thì người ta lấy tiền đâu mà mua xe mới ).con bài chủ lực là ex mới có thể cứu cửa hàng thóat lỗ nhưng anh em ta mới là người nắm đằng cán vì tiền còn trong tay chúng ta nên cứ việc trả giá ex <45t bao giấy (sự thật các bạn đi mua xe sẽ thấy bảng giá niêm yết ex côn tay là 39t nhưng 3s nói bán theo giá thị trường lúc nào cũng trên dưới 50t bao giấy ).vậy anh em có đồng ý chơi một ván bài với 3s khi chúng ta đang nắm lợi thế vì tháng mưa còn kéo dài tới cuối tháng mười .việc niêm yết giá chỉ đối phó với thanh tra thị trường khi luật bảo vệ người tiêu dùng có hiệu lực từ bây giờ .các bạn cứ xem lại các bài trước của mình từ lúc ex chưa ra đến nay và so sánh với thực tế mình có nói sai lần nào chưa mặc dù có nhiều bạn cứ đòi mình có bằng chứng .đã là anh em biker với nhau thì có phúc cùng hưởng có nạn cùng chia đây mới chính là cộng đồng ex chân chính .

5. tae_909

tae_909 Bằng A1

đúng chạy ex ma ko có côn tay thà mua wave chay cho rẽ, chủ yếu là côn tay thôi :p

6. cuchinguoc

cuchinguoc Bằng A2

thế xipo, fx, raider,sonic,nova,nice,cbr150,r15,fz16..... ko có côn tay hay sao bác ??? cứ nhất thiết phải là ẹt xi tơ các bác mới chịu à [-X[-X[-X[-X[-X

7. tae_909

tae_909 Bằng A1

:p người ta nói mua EX chủ yếu là côn tay, ko có côn mua làm gì???
    thường con trai thix côn tay hơn nhiều!!! xe nào cũng vậy bác ah, :-B đọc kỹ hả phát biểu nhe!!!

8. anhhao.88

anhhao.88 Tập Lái

chẳng riêng gì ya, xe nào hot giá cũng ở trên trời:(

9. PigBear12

PigBear12 Bằng A2

giá mấy em kia cg k hề rẻ hơn đâu ... mà mỗi người mỗi sở thix ma pro B-)B-) kệ cầm tiền gửi NH cho khỏe khỏi lăn tăn haha

10. tae_909

tae_909 Bằng A1

1 ý kiến hay đó bạn!! hehehe :)>-

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...