các bạn vào nhận xét câu trả lời của YAMAHA về việc làm giá của 3S

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi cubi_1819, 21/6/11.

1. tae_909

tae_909 Bằng A1

tình hình hiện nay căng wa!!! giá EX 2011 cao ngất ngưỡng :(
    ae hãy cùng nhau tẩy chay YA + 3S luôn đi.
    Nếu ae nào viết văn hay tí, viết dơn kiên cho mấy thằng 3S ngủm luôn cho rồi :D

2. 2347wavect

2347wavect Bằng A4

Bác đừng có chém gió nữa dùm em cái[-X mọi phương án người ta đã làm hết ùi, báo chí cũng lên tiếng ùi mà có làm gì đc nó đâu ở đó kiện với kiết

3. khanhdu1016

khanhdu1016 Tập Lái

;) Cho nó 1 Wa Bom thúi đi aem. Bực mình Ya & Ho.

4. ran1909

ran1909 Bằng A1

Kinh tế VN Giờ là đang là thời loạn rồi, loạn hơn cả chiến tranh năm 75. Giờ đây bọn {3S+ YA+ Quan chức} chúng sống theo kiểu SỐNG CHẾT MẶC BAY TIỀN THẦY BỎ TÚI. 3 Thằng này nó kết hợp với nhau rồi thì chúng ta kiện ai kêu ai bây giờ chẳng khác gì con kiến mà kiện củ khoai. Giải pháp tối ưu ===>> chuyển qua sản phẩm khác giá phù hợp. OK
    ai cũng như bạn thì tốt quá.tiếc là kinh tế phân chia sâu quá.người có tiền thừa thì chấp nhận vất cả cả chục cục cho chó.người ít tiền thì chịu thôi.ước gì mình cũng có cả ngàn cục để vất cho bọn chó nó ăn bớt vài cục.mình cũng không tiếc.giờ thì chưa.>> đợi chờ là hạnh phúc

#724 ran1909, 31/8/11
    Sửa lần cuối bởi mod: 21/8/16
  5. gaconhung

gaconhung Bằng A2

Ai cập nhật thông tin đầy đủ thì đều đông tình với ý kiến của bạn, đang tiến về suy thoái và chưa biêt bao giờ phục hồi

6. steven178

steven178 Bằng A2

Tóm lại là ae ko nên mong đợi rì ở Yamaha VN, các cơ quan chức năng bởi vì có Luật bảo vệ người tiêu dùng đã có hiệu lực nhưng khi phát hiện vi phạm thì ko có cơ quan nào đứng ra chịu trách nhiệm, truy xét lấy lại công bằng cho NTD, Luật pháp VN đc các ông quan to đề ra vẫn như thế. Đơn giản cũng như phạt cái xi nhan, 1 lỗi = móng tay, nhưng rất hay mắc phải ở nhiều người + mức phạt cao vút 300k = thu tiền cho các anh quan 1 cách nhanh gọn, chứ chẳng có chút nào là nghiêm khắc và răn đe, nó mang tính kiếm tiền nhanh chóng, biên bản thì ít mà các anh công an gợi ý thì nhiều, thật xấu hổ và vô lí, dân thì cứ lầm than, các nhà chức trách thì cứ vẽ hoa vẽ vượn cho dân cảm nhận. NTD ko biết kêu ai, kêu hoài cũng ko được giúp đỡ, cho nên chúng ta nên chung tay bảo vệ lẫn nhau là điều đáng làm nhất. Mình vẫn đang ao ước VN có khủng bộ hay tranh chấp, như thế người dân mới có quyền lợi, còn ở đây: Chính phủ làm ngơ, những doanh nghiệp độc quyền thì đầy đọa bắt nạt nhân dân. CHÁN!!!

7. ]-[ung.Nou4525

]-[ung.Nou4525 Bằng A1

Ở VN mà nói khủng với bố gì,đó là NN độc tài,không giống bên Mĩ hay các nước tiến bộ các đều có 2 đảng đối lập nhau,luôn đề ra những luật có lợi cho dân và cho mình,VN mà nói khủng bố,hôm sau giữa đêm CA gõ cửa bắt bạn tống bạn ra Côn Đảo rồi,cái đó là chỉ mới biểu tình thôi nha,còn khũng bố hả,nó bắn tại chỗ luôn.Quan không tham không phải là quan,ở đâu cũng có,không chỉ riêng VN,VN thời Bác hồ còn dc,chứ thời bây giớ chỉ co tiền thụ,đừng mong có 1 XH tốt đẹp nằm mơ cũng không có...

8. pro_nhe85

pro_nhe85 Bằng A2

thôi thì các bác ráng bỏ thêm 50tr nữa, mua hẳn cbr150 luôn, đóng tiền thuế cho nhà nước cũng đc.

===== Bổ sung vào lúc 17:22 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 17:18 =====

thế thì mai sau đi dự tiệc cưới nếu ngồi chung với thằng nào làm bên CQ NTD thì AE biker nên nói chuyện cao hơn nó 1 tí (chảnh) :D, vì bọn này chỉ là 1 lũ vô dụng thấp hèn ko có địa vị trong XH và ko đc ai coi trọng :))

9. vuduong.k48aof

vuduong.k48aof Tập Lái

:( trong nam giá cao các bác nhẩy:( chứ ngoài bắc bọn em xuống lắm:) rc 41,5 chưa mặc cả các bác ạ:) (12 nguyễn thái học)

10. steven178

steven178 Bằng A2

Bạn nghĩ khủng bố thì nó hành động xong nó chấp nhận sẽ bị bắn mà bác, nhưng hành động của nó làm nó thỏa mãn với cái chết. bọn phản động như các bạn nghĩ nó cũng có cái lí riêng, chẳng qua tiềm lực chưa đủ để đấu tranh với Đảng cầm quyền, chẳng qua nước mình 1 Đảng, nhà nước nói thì dân nghe, dân cũng chẳng biết đúng hay sai, chẳng biết mình có thiệt thòi hay ko,các ông treo ảnh cụ Hồ khắp nơi, cứ mang tấm gương cụ Hồ làm tinh thần, lòng yêu nước làm cốt lõi, e nói thât ko ít quan chức bây giờ ngang hàng bọn bán nước hại dân thời chiến tranh.. =((
    Các bác mua xe phải dựa vào mồm mép để mua đc giá tốt thôi, đừng cầu cứu ai bây giờ bác à, các bác bảo TQ xấu xa, e thấy người Việt đối xử với nhau thế này mà mình còn được tận mắt chứng kiến thì ko biết VN or TQ nguy hiểm hơn.... Cả VN này, tỉnh nào cũng làm giá, khác nào nơi nơi đều có ng` Việt bị ng` Việt ăn thịt, tiền là máu và mồ hôi đấy các bác à...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...