cac pro giúp em độ bài bền cho xe wave s 110

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi qưertyuiop, 30/8/16.

1. kupid

kupid Bằng A4

52 trên xe 110 này cũng đâu lớn lắm đâu mà sợ, hugo nó nhìn ko ra đâu , lòng này xoáy đi 52 dc mà, nồi thì đi lá bố cước là ngon rồi, bình 125 dc rồi

2. qưertyuiop

qưertyuiop Tập Lái

tkank bac nha...

3. dior

dior Bằng A4

Dòng s110 có xài chung mẫu cam với wave dream đời cũ đâu mà đi cam 6li. Dòng này nhìu xe đi lá ép còn k lên đc lò xo, phải tháp bộ nồi mới lên đc lò xo nữa àh. Mài cam phải coi dàn hơi nên canh ra sao mà mài. Lên trái 52 cũng đâu có gì khác bên ngoài đâu mà sợ hugo thổi, k lẽ nó bắt mở máy ra đo giữa đường mà sợ

kupid thích nội dung này.
  4. qưertyuiop

qưertyuiop Tập Lái

bac o dau...co gi e dem may qua bac lam cho e...vụ nay e rối quá

5. kupid

kupid Bằng A4

ông dior này thành viên cũng kỳ cựu đó ông ấy giúp dc, cam này ko giống cam wave dream cũ thì đúng nhưng mẩu cam này đã có cam độ rồi ko khó tìm đâu

6. kkfunny

kkfunny Tập Lái

wave S,RS,RSX 110 đời này khả năng có bộ nồi là lá ép không có lò xo nên nồi yếu lắm, cần xử lý bộ nồi trước.
    1 là tốn nhiều, lên 1 bộ nồi của dream tháp zô. Nhưng không biết chỗ nào làm và làm sao mua 1 bộ nồi zin mà giá tốt để tán nhông tháp qua. Trừ khi zô hãng mua đồ mới tinh. Từ đó về sau chỉ chơi toàn lá của wave dream
    2 là đi độ thêm 4 cái lò xo nhỏ để tăng lực ép, vẫn giữ lá ép, nói chung là gắn thêm, cách này làm mất zin chút nhưng hiệu quả cao, lúc không thích thì tháo bỏ 4 cái lò xo đó ra cũng không bị gì. Giá thì rẻ. Chỉ mua thêm 4 lò xo ngoài ra không tốn gì mà cũng nhiều xe đã làm rồi. Về sau vẫn sử dụng bộ lá của wave RSX 110.

7. NT02

NT02 Tập Lái

Anh ơi xe em lên bình centa150 rồi mà nó bị hụp canh chỉnh hoài vẫn ko đc. Bác nào biết giúp em với

8. dior

dior Bằng A4

Coi hạ gíc lơ chính rồi canh lại chứ xúc nguyên bình gắn vô thì chịu

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...