X-bike Các vấn đề liên quan đến Suzuki Axelo 125cc

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi nguyenminh2001, 26/12/12.

1. Coicoicoiga

Coicoicoiga Tập Lái

Xin chào tất cả anh em trong top. mình là mem mới. mình đọc cũng gần 100 trang rồi và chờ mãi mới hết roda (1600km theo đúng hướng dẫn của hãng) để viết cảm nhận. và cũng vừa thử thử vít kịch ga (lúc 22h đoạn đường hướng từ cầu Chương dương về Cầu đuống - Hà nội) do đường cũng nhiều ngã 4 và đèn đỏ và lên được 110km không giữ được hết ga lâu lên k biết có lên được nữa không. Cảm giác xe chạy đầm ở cả tốc độ thấp và cao. Xe em có nhược điểm khi đi gặp gờ giảm sóc thì giảm sóc làm việc kém (cứng và kêu cót két).
    Mong anh em cho em xin cái địa chỉ tin cậy ở Hà Nội để thay cặp phuộc sau chuẩn cho em nó ái chút.
    Chân thành cám ơn anh/em!

2. Phong chiến

Phong chiến Tập Lái

E muon thay dàn mũ đầu xe có ai biết chỗ bán chỉ dùm...

3. Phong chiến

Phong chiến Tập Lái

Muốn thay dàn áo xe xbike 125, có ai biết chỉ dùm cửa hàng ở sài gòn

4. kupid

kupid Bằng A4

ae ai biết giá axelo đen nhám 2017 ra giấy ở sg bao nhiêu ko

5. Mrhun

Mrhun Tập Lái

Mình ở Đà Nẵng, đang có dự định mua ax, cũng tham khảo nhiều bài đánh giá về ax. Nhưng ở chổ mình thấy ít người đi ax quá, nên cũng phân vân, mình mua xe chủ yếu để đi làm( dân công trình ) nên cần xe bền và tiết kiệm xăng, thấy nhiều ý kiến đánh giá xe tốt nhưng cũng nhiều ý kiến nói xe bị lỗi vặt nhiều. Mình mong ae đã dùng xe lâu có chia sẻ để mình biết, mình cũng k rành về xe, lần đầu để ý đến xe suzuki. Thanks ae

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...