Cảnh giác Cách phân biệt phuộc Nice thái và Nice loại 2 !!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi WaveRSXSfone, 20/6/11.

1. Burmy

Burmy Bằng A4

Mắc vậy bác o_O !!! Ra sạp Hy Nguyễn trên biker 1tr470k + cục đôn 50k kìa !!!! 1tr8 vl wa' :| !!!

2. Sportzzin

Sportzzin Bằng A2

Wa thái chưa mà nói nó ko có ổ gà vậy bạn

3. Burmy

Burmy Bằng A4

Các nước tiên tiến như Mỹ bây h vẫn có những vùng quê đầy ổ gà đấy thôi, chứ mình đâu nói 100 % là đâu có ổ gà ? Thái land cũng thế, tại sao xe bên thái, indo, v.v.v đều đi carte trần kể cả Yamaha, honda, suzuki. Trong khi VN lại đặc biệt carte kín ? Vì mình nghĩ chất lượng đường xá VN chưa đủ tốt để đi carte trần. Bụi cát, ổ gà tùm lum. Ý kiến cá nhân thôi :) !!!! Mấy bác để ý thử mấy con ga độ bên thái, con nào gầm nó cũng đụng gần sát đất ? Nếu có ổ gà thì chết àh ?

4. banngay44

banngay44 Bằng A1

Bên mình chơi kiểng phong cách zin mà bác, ^^ nên Nice là đúng chất. 1 phần vì ng ta hok có cái gì thì ng ta lại muốn có cái đó mới ác chứ. :D Chứ Head Honda mình có bán chiếc Nice thì đâu còn gì gọi là độ nữa. hehe

5. haotrung

haotrung Bằng A4

cái này có ìch nè, vote 1 ve`

6. Sơn Kê

Sơn Kê Bằng A4

Thanks ...............................................................

7. dejtaf

dejtaf Bằng A2

Không nói chuyện nên đi phuộc gì, ra sao, đó là ý kiến cá nhân thôi, mười người mười ý. Cái quan trọng là topic này nhằm giúp các bạn phân biệt sự khác nhau của từng loại hàng. Một điều mà không ai cũng có thể phân biệt được và cần phải trải qua nhiều mới có thể phân biệt được. Thanks chủ thớt rất nhiều.

8. QuocBuuu

QuocBuuu Bằng A2

topic bổ ích. Voteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

9. KENTA_9X

KENTA_9X Bằng A4

mỗi người 1 suy nghĩ nhé bạn,riêng mình mua nice vì các lý do là,nice êm như zin nhưng thấy cân xứng xe hơn vì to hơn zin-yss-gazi cũng đẹp nhưng với đường xá việt nam thì quá cứng (mình đã sài yss cách đây gần 2 năm),nếu là phuộc độ như yss hay gazi thì hình như chỉ có phuộc bình dầu là êm hơn phuộc độ loại k bình dầu thôi nhưng so với zin thì k êm bằng rồi,và k phải đã chơi xe thì phải sử dụng đồ độ

10. loventhlove

loventhlove Bằng A3

bài viết bổ ích.....................

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...