cách tháo củ sâu đo công tơ mét xe sirius 2011.

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi cuongsr, 24/2/17.

1. cuongsr

cuongsr Tập Lái

chuyện là kim công tơ mét đồng hồ nó cứ giật giật chạy nhanh bao nhiêu cũng không lên nổi 40 km/h. mình kiểm tra thì dây không bị đứt, mấy bánh răng trên đồng hồ cũng không sao. tháo xuống bánh xe thì thấy củ sâu lúc quay được, lúc thì bị cứng nên nó phá hư cái bánh răng nhựa. mình định thay cả cái củ vs cái bánh răng, nhưng củ mình không lấy ra được. a/e biết chỉ mình rút cái củ sâu ra vs. mình xin cảm ơn !
    p/s : nguyên nhân là do củ sâu không quay nên kim giật nó cứ quay được vài vòng là có chỗ nó cứng lại. dầu mỡ bôi trơn thì đầy không bị khô. giờ định lấy cái củ ra mà không lấy dc. a/c giúp với........ cái củ vs bánh răng như hình đó ạ. mình muốn lấy cục sắt đó đó.

File đính kèm:

2. Ledonthanh

Ledonthanh Tập Lái

Tháo ra ntn bác ơi.chỉ em với

3. Hieubi

Hieubi Tập Lái

Bác cho em hỏi hãng nó có bán lẻ dè trước của sirius k bác nhỉ

4. quochuy95742

quochuy95742 Tập Lái

có bán sâu công tơ mét sirius 2011 k ạ

5. Se7en™

Se7en™ Bằng A2

hãng nó bán nguyên bộ bạn nhé ( 250k), hàng lô thì 40k tốc độ không đúng hoặc nhông wave anpha xài tạm.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...