Căm dẹp nên hay kg nên

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi veyron.9000, 4/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. ghij712

ghij712 Tập Lái

welcome to wowmof

Professional http://www.wowmof.com/ store,We offer Cheap WOW Gold (cheap World of Warcraft Gold),http://www.wowmof.com/(age of conan gold.Free Guide to help you to buy wow gold ,Warhammer Gold,WoW Power Leveling and ,Cheap & Safe & Fast & Reliable World of Warcraft (WOW) Gold,http://www.romeberg.com/,All in www.wowmof.com. Instant Delivery, 24/7 Service.),http://www.jordans-cheap.com/

2. zin_nhok

zin_nhok Tập Lái

mình đi căm dẹp nè ko có sao đâu bạn cảm giác cũng như bình thường có gì đâu,niềng nhôm căm dẹp còn ko thì zin hết mà tiến tới...mình nghĩ yếu thì ko hẳn nhưng cái này là theo trào lưu thôi,1 thời gian sau thì cũng ko gì bằng zin...

3. byn

byn Bằng A2

Muốn đi căm dẹp mà thích cứng chắc thì 1 cây dẹp đan 1 cây zin,bảo đảm rẻ bền đẹp.

4. Tinonline

Tinonline Bằng A2

Cái vấn đề đáng nói ở đây chẳng wa là giá nó mắc. Chứ thử căm dẹt 120k 1 bộ xem. 10 người mua cả 10

5. Kazumi_1411

Kazumi_1411 Bằng A1

Up lên cho mọi người bàn tiếp ........
    Căm dẹp hàng như ĐHG bán nay chỉ còn 360k ............
    Về niền nhôm thì D.I.D là tốt nhất nhưng giá cao vậy ngoài ra các bạn thấy niền nh6m nào tốt .........

6. thanhphong9699

thanhphong9699 Bằng A1

mình cũng đang đi niềng zin + căm dẹp mà thấy vẫn bình thường mà, có gì đâu. còn niềng nhôm D.I.D thì mình chưa thử nên ko biết chất lương ra sao nữa.
    nếu đi niềng nhôm và căm dẹp thì mắc gần 7-8 lần nếu đi niềng+căm zin (ko biết có phải ko, vì giá mỗi nơi mỗi khác và lên xuống thất thường) :):):)

7. oainguyen

oainguyen Bằng A1

Em thấy như vầy bác ạ: không thử thì cứ thấy ức ức, trăm nghe không bằng một thấy, bác cứ nhắm mắt quất đại cái niềng nhôm và bộ căm dep. Đã thích thì khi dùng càng thích (vì thoả mãn). Sau khi dùng một thời gian, bác cảm nhận và cho ý kiến để anh em rút kinh nghiệm luôn, bác nhỉ?;;) Nhưng nhớ giữ kỹ bộ căm và niềng zin lại, dùng mỡ bò Pháp bôi thật kỹ (dùng mỡ dỏm hư ráng chịu chớ trách em không nói rõ nhé!), gói giấy dầu, bọc nylon đem cất (không thôi nhường lại cho em, em mừng lắm ạ!!), khi chán mô-đen khoái zin thì còn mà dùng. Bác thấy sao?

#27 oainguyen, 10/9/09
    Sửa lần cuối: 10/9/09
  8. Bo_Rùa

Bo_Rùa Bằng A1

^.^ Ai cũng như bác này chắc biker đóng của sớm ^.^

9. LuckyStar

LuckyStar Bằng A3

Ngoài DID thì Nos cũng là 1 sự lựa chọn đó bạn, ko thì Yoko
    Còn căm dẹp thì giờ chỉ còn 350k, sạp 4road có bán

Lên đây 100 ng 10 ý, thích thì quất luôn bạn ơi, hồi xưa ngại cái giá, giờ thì nó rẽ hơn rồi

10. makalak

makalak Tập Lái

thanks cac' anh........................................

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...