Cảm Giác Phượt Mưa Thế Nào Anh Em?

Thảo luận trong 'Hẹn café - Offline - Đi bụi' bắt đầu bởi CastrolVN, 17/10/17.

1. CastrolVN

CastrolVN Tập Lái

Hầu hết khi đi phượt ai cũng ngại thời tiết mưa bão, ngại đường xá trơn trợt nhưng ít ai biết rằng cái cảm giác đắm mình dưới những cơn mưa và vượt qua những thử thách của mẹ thiên nhiên tuyệt vời như thế nào. Hãy thử và cảm nhận nhé các bác ơi, (mưa vừa thì thử còn bão thì nghỉ khoẻ nha các bác!)

Ngồi trên “chiến mã” rời khỏi thành phố chật hẹp để hít thở bầu không khí tự do ở những nơi xa lạ ngoài kia cùng các chiến hữu là những điều tuyệt vời nhất của anh em biker. Hãy thử đắm mình dưới những cơn mưa để khẳng định “khả năng phượt” của mình nào.

Không mang lại cảm giác bứt rứt khó chịu như những cơn mưa dai dẳng ở thành phố. Những cơn mưa bất chợt khi phượt ở một nơi xa lạ mang lại cho anh em một cảm giác mới mẻ, như được mưa cuốn trôi đi hết những bụi bẩn trên cơ thể và những lo âu trong tâm hồn.

Mưa đối với anh em biker như “những giọt nước mắt của tự do”, mưa tưới lên mình cảm giác thoải mái sau những ngày dài mệt nhoài và là “gia vị” không thể thiếu trong hành trình của mỗi anh em.

Nhưng đâu đó mưa cũng là một thử thách lớn đối với anh em, cảm giác những cơn mưa nặng hạt tát thẳng vào mặt, mắt thì cay xè, cơ thể lạnh run, bụng thì đói meo, đường thì trơn trợt. Nhưng vượt qua được những thử thách đó mới biết được độ gan lì và “chịu chơi” của anh em. (chú ý an toàn nhé các bác)

Anh em nào đã có những cảm giác trên hay những trải nghiệm nào khác dưới những cơn mưa thì hãy chia sẻ cùng anh em tại hanhtrinhbiker2017.com hoặc hanhtrinhbiker.com qua những hình ảnh hoặc video của những “Hành Trình Mưa” nhé.

Còn có những phần quà vô cùng giá trị dành riêng cho anh em biker luôn đó các bác!
    Xem thêm thông tin https://bkvn.com/threads/dang-hinh-anh-video-hanh-trinh-mua-nhan-ngay-gopro.700050/#post-9804427!

#1 CastrolVN, 17/10/17
    Sửa lần cuối: 17/10/17
  2. Gấu Brow

Gấu Brow Tập Lái

Gì chứ đi phượt mà gặp mưa thì anh em nào cũng từng gặp rồi, ko dính mưa thì đâu đã trải nghiệm hết cảm giác thích thích, ướt ướt, lầy lội mà mát mát của phượt. Chắc ngồi lục lại hình tham gia luôn :D

bklong92ngocphuongk thích nội dung này.
  3. ngocphuongk

ngocphuongk Tập Lái

Cuộc thi thú vị thế, cứ liên quan đến mưa là được hả anh em? Tham gia thế nào vậy?

bikertaplaibklong92 thích nội dung này.
  4. bklong92

bklong92 Tập Lái

Miễn là hình ảnh trong chuyến đi phượt hợp với chủ đề mưa là ok hết ha. Gửi hình vào link hanhtrinhbiker2017.com hoặc hanhtrinhbiker.com đó, từ 5 đến 10 hình là ok rồi

bikertaplai thích nội dung này.
  5. bikermoonxu

bikermoonxu Tập Lái

Có bác nào tham gia chưa? Thấy giải thưởng chương trình này cũng nhiều mà lại hấp dẫn nên m đang nhăm nhe tham gia đây :D Được bộ quà đi phượt là đúng bài luôn

thiennhanbk thích nội dung này.
  6. thiennhanbk

thiennhanbk Tập Lái

Ủa quà tham gia là gì vậy? Ở đây không thấy nói nhỉ. Cũng đang lựa hình tham gia rồi, cho coi link thể lệ đi bác ơi?

Legolegobikertaplai thích nội dung này.
  7. bikertaplai

bikertaplai Tập Lái

Danh sách quà tặng đây:
    - GoPro Hero 5 Session
    - Nhớt Castrol POWER1 Racing
    - Túi đựng dụng cụ Hành Trình Biker
    - Mũ bảo hiểm chuyên dụng Shark
    - Nhiều phụ kiện cực chất dành riêng cho biker.
    Show hình cho coi luôn :v ráng phấn đấu đi mà lãnh quà :D

8. Legolego

Legolego Tập Lái

Xem thể lệ ở đây nè: bkvn.com/threads/dang-hinh-anh-video-hanh-trinh-mua-nhan-ngay-gopro.700050/#post-9804427
    Nếu trong hình ảnh mà có Castrol là được thêm điểm cộng rồi đó nha

9. namsonbk

namsonbk Tập Lái

Lâu lắm mới thấy cuộc thi dành cho anh em dân phượt thú vị như này nhỉ. Thấy kho giải to ghê, năm nay Castrol chơi lớn quá, tới luôn anh em ơi

10. nambiker

nambiker Tập Lái

Chủ đề mưa này kéo dài tới ngày 10.11 thôi nhưng chương trình kéo dài tới tận tháng 1 cơ mạ Bác nào chưa tham gia mà từ giờ tới đó còn đi phượt thì nên thủ theo chai nhớt Castrol để chụp hình tham gia cho nó chất :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...