Cần cao nhân vào bắt bệnh xe Winner 150!!!!

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Huy150, 7/3/18.

1. modagiare

modagiare Tập Lái

Vậy rốt cuộc xe bị làm sao thế bác ơi? Bác nói ra để ae sau còn biết lối nếu xe bị vậy còn sửa được

2. Nail

Nail Tập Lái

Thực ra nó chả có bệnh gì cả. Nguyên nhận là do các rãnh trên bánh xe được khoét rộng và sâu, được khoét zic zac nữa. Do rãnh sâu nên về lý thuyết bánh xe không hoàn toàn tròn mà bị "méo" các bác ạ. Cho nên khi đi chậm trên bề mặt phẳng và cứng như nên xi măng các bác mới nhận ra xe bị lắc. Khi đi nhanh hoặc đi lên nền đất mềm hay ít bằng phẳng thì không nhận ra được. Bác nào rảnh rảnh thay vỏ không gai vào thì có đi 8kmh cũng chả lắc tẹo nào nhá!

3. Trương Phong

Trương Phong Tập Lái

4. Trương Phong

Trương Phong Tập Lái

Chạy chậm cảm giác xe chao đảo. khi vào cua cũng có cảm giác giống vậy.. .
    Bạn dựng chóng đứng xe lên, đè phần sau cho bánh trước ko chạm đất rồi dùng tay giữ phần tay lái cho nằm giữa, lắc nhẹ qua lại nếu sượn ở giữa thì xác định thay bộ chén cổ nha bác.. Vào hãng bộ chén cổ giá 96k

5. buithien1912

buithien1912 Tập Lái

bệnh gì thế bác ?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...