Cần giúp đở Lốc số future gắn cho dream

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Cristiano Nguyễn, 26/6/19.

1. Cristiano Nguyễn

Cristiano Nguyễn Bằng A1

Xe dream mình bị nứt lốc số mà h mún lên dên 110 lun thì h vào hãng mua lốc future 1 rồi lên huyện đóng lại số được không với lốc future gắn được dên wave 110 bình thường đâu chế cháo j hả. Và lốc fu1 vs lốc xe dream chỉ khác nhau lỗ dên thôi phải không, mình cảm ơn anh em nhiều

2. dior

dior Bằng A4

Mua lốc xong nhớ kiu hãng nó đưa luôn giấy xuất xưởng nữa mới đc. Xong ra c.a nó làm giấy vỡ bể lốc rồi lấy giấy hẹn khi nào xong lên lấy về
    Lốc dream với lốc 110 khác nhau hộc dên với bánh đỡ chứ gì đâu

3. Cristiano Nguyễn

Cristiano Nguyễn Bằng A1

em cứ tưởng trong giấy đăng kiểm ghi 110 còn xe mình 100 nó không chịu đóng chứ . Theo anh Thì mua lốc alpha 100 làm lên hay mua thẳng lốc future 1 lun tại hỏi hãng thì lốc wave 600 mấy sp dream thì 890 còn fu 1 thì hình như 1 triệu mấy á anh thấy cái nào ổn hơn . Em cảm ơn

4. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

Có tiền thì chơi đồ chuẩn chứ mua làm lại thế nào mà k có sai số?

5. dior

dior Bằng A4

Nếu mình chơi cho mấy ae ở đây mà có làm thì mình chơi hẳn 1 cặp anpha tháo xe về làm lại xài cho dên 110 hoặc hứng chí chơi thì xúc hẳn 1 cặp fu1 mắc hơn rồi về làm, tùy điều kiện chủ xe. Về đem ra sàn nguyên số từ lốc cũ qua luôn đỡ đợi lằn nhằn lâu, với chi phí cũng mềm hơn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...