Kỹ thuật cần giup exciter 135 hup ga

Thảo luận trong 'Công nghệ mới' bắt đầu bởi hoangvu24, 30/5/17.

1. hoangvu24

hoangvu24 Tập Lái

Em mới mua lại 1 em ex 135 Côn tay 5so e thấy nhớt chạy đc 1 tuan bị ở bac , e đi làm lại bạc pítong , phục hoi binh xang con , thay bugi thuon , ki thuật nói xe này độ dàn lửa rồi , rồi e về chạy đc 2 ngày , sáng vào số 1 chạy nó khựng khựng vài cái mới lên giống như ngợp xăng , sáng số kéo lên cũng bị , chạy nữa ga cũng bị tutu nó mới lên , e ra cho sửa ảnh noi là bxc bị hư giờ phải thay mới gần 2tr mới hết bị chứ ko chỉnh đc , rồi e về tiêm sửa xe ngoài nó chạy thử thì nó kêu đổi ic zin đi rồi nó canh lửa lại là hết ko phải bị bxc đâu , xe này nó thay ic red leo + mobin rl + độ dàn lửa rồi , mong mấy a giúp đở xem xe bị gì , e lần đầu chạy nên e ko rành thanhk ae trc..

2. Phuvính96

Phuvính96 Bằng A1

ic của xe bạn là ic zin hay ic độ
    nếu là do BXC thì vệ sinh lại bxc cho sạch gíc lơ la xăng xuống dudur rồi ma

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...