cần giúp sên cam xe suzuki viva

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi 852mobile, 4/6/14.

1. 852mobile

852mobile Bằng A4

tình hình là xe viva mình đang bị kêu sên cam,nay nhờ anh em hướng dẫn cách mua sên cam và cách thay thế sên cam ,mua sên cam viva có cần đếm mắc như honda không ,thay thế sên cam suzuki viva như thế nào ,có giống như xe honda không nhờ anh em giúp đỡ

2. kupid

kupid Bằng A4

ko bik suzuki có giống ko nhưng mình nghĩ cơ bản là giống nhau, ra hãng su mua 1 cọng rồi kêu tụi nó thay cũng dc, hay đem về tự mò thay cũng dc

3. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

sên SuViva 110 đời trước thì sử dụng sên cam đôi nha bạn :D
    Có topic kỹ thuật của Viva bạn nên vào đó hỏi :D Vẫn đếm mắc để biết sử dụng sên bao nhiêu như thường :D

4. kupid

kupid Bằng A4

đến bây h vẫn chưa thay dc àh bạn chuyện đó đơn giản mà, có anh chủ tiệm sửa xe tư vấn rồi thì cứ thế mà làm thôi , mua cọng sên đem ra tiệm cho thợ làm rồi những lần khác tự thay

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...