Exciter Cần giúp vấn đề lên 150cc Vixion cho EX2011

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi alice152, 10/6/12.

1. lucvip1995

lucvip1995 Tập Lái

Anh ơi, cho e m hỏi tí...tự nhin nghĩ tới cái tạ của kon Fz
    Hình như lúc trc e dc học là cái tạ đó là cái đối trọng chứ không dơn thuần là để quăng cho nhìu trớn hơn, và đối trọng thì nó sẽ giúp cho cây dên cũng như trục khuỷu không bị gãy, phải v k a
    vậy kon Ex 2012 nó không có tạ, v có bị gãy hoặc kém bền cây dên cũng như trục khuỷu k a :(

2. hiroshianh

hiroshianh Bằng A4

HCM nhiều tiệm ok mà
    http://www.bikervietnam.com/forums/hoang-tuan-tdl.280/

3. jinnoo

jinnoo Bằng A1

mình đi vít lơ zin 115 ốc gió vặn ra 3 vòng cảm nhận nẹt tại chỗ k dư xăng k dư gió k nổ lụp bụp chạy ngọt k hụp từ ga đầu đến ga cuối xe mình cũng đi hơn 130 đi pô e zin luôn k ụt ẹc k la k sợ zô nước chạy ngập vô tư rửa xe thoải mái tiếng êm như xe zin! (Và phần canh chỉnh này mấy a ktv chỉnh bằng máy thì ốc ra 3 vòng vít lơ 115 zin tại tình có hỏi lại nên bik 3 vòng!)

4. hiroshianh

hiroshianh Bằng A4

IC Banjing ổn k bạn, trước mình chạy BRT cũng bị die, thay Rextor v4 cũng chỉ dc gần 1 năm lại die, nản qua...

5. xe88vn

xe88vn Tập Lái

Đôn dên, xoáy nòng chạy thì khỏi bàn. Nhưng bác nên tham khảo xem chạy được bao lâu :D

6. madmadmad

madmadmad Bằng A4

Có ai test 135 lên full 150 vs ex 150i chưa vậy ạ... Ko biết con nào win ? Cho hỏi cây dên ex 135 có khác 150 ko ạ ? Xin chân thành cảm ơn

7. MrPineKT

MrPineKT Bằng A2

Tính ra sau 65 trang vẫn chưa tổng kết được gì nhiều cho anh em newbie như mình :( nếu như đi lòng vixion + cam 5.5 chép thì ổn hơn là đi với cam zin vixion không nhỉ?

8. manpham155

manpham155 Tập Lái

xe mình đi lòng vixion ,cam,loxo còn lai bao nhiêu là zin hết vậy có cần mở cô pô hay moc pô kog ...mình ghét móc pô lắm

9. vu thuy

vu thuy Tập Lái

anh em cho minh hoi .minh di ex 2008 len con tay len nong 150 thay lo xo dau thay bo noi va lo xo noi .ma toc do len 105km/h .minh muon xe len duoc 120km vay phai lam vi cho minh y kien

10. truongkelny

truongkelny Tập Lái

Xe bác vậy là lỗi ở bộ côn tay kia rộibác kiếm tra lại

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...