Cần hỏi về đèn sấm sét!

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi xiken, 25/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. xiken

xiken Bằng A2

Em thấy lắp đèn này hay hay và đẹp nhưng không biết chỗ nào? có bác nào Ở HN biết chỗ nào lắm uy tín và đảm bảo cho mình xin địa chỉ với...
    Và lắp đèn này có ảnh hưởng j đến Ăcquy không? và có xâm phạm j về ZIn xe không?
    Em đọc trên diễn đàn khá nhiều nhưng không ai chỉ chỗ nào cả...
    Chân thành cám ơn các bác trước( Ai không thích thì có thể không cần nói j):)

2. satriagialai

satriagialai Tập Lái

ở hn thì hok pit chứ ở pleiku của mình cái này đi đâu cũng có ,già 30 000d một bóng,với lại gia lai chơi chán rồi,mình trước cũng có lắp mà hok thấy ảnh hương gì cả

3. Stephenxxx

Stephenxxx Bằng A1

Nhìn avar thấy cũng chững chạc sao lại thích chơi mấy loại đèn nhí nhố này hen 8-|

4. nemo_vatc

nemo_vatc Bằng A2

Trời, giờ này mà còn có người muốn lắp, đã đọc mấy bài về vụ đèn này chưa vậy bro, người ta chửi kg hết kia kìa giờ mình đòi gắn vào.

"Ai không thích thì có thể không cần nói j" nghe câu này thấy chủ topic có vẻ quyết tâm gắn cho bằng được, a/e nào biết chỉ chỗ cho lão ấy 1 phát.

Có những thứ mình thích nhưng cũng nên cân nhắc vì đôi lúc nó gây khó chịu cho người khác.

5. Mr.Tít(S.E)

Mr.Tít(S.E) Bằng A1

mí cái đố phố Huế đi bác nhiều lắm . hok ảnh hưởng gì cả ... đèn gì cũng có nhưng cẩn thận bị chém ... vs lắp vào bị người ta chủi >:)

6. voducdinh

voducdinh Bằng A3

ra mấy tiệm bán phụ tùng xe thì tiệm nào cũng có bác àh,bo cho thằng thợ 5k gọi nó lắp vào
    nhưng mà loại đèn này thấy là em muốn fang vào xe nó :T
    đang đi tự nhiên nó chớp chớp làm giật mình loá hết cả mắt mũi

7. oaoaoa

oaoaoa Bằng A1

biết tại sao ko ai chỉ chỗ k? ? là biết câu trả lời luôn rồi đấy.
    " Ai không thích thì có thể không cần nói j" k cần nói but ku thích chơi, thíc ăn ỉa j thì tuỳ miễn sao đừng gây ảnh hưởng ng khác. có biết là rất nhiều vụ đánh nhau, đâm chém chỉ vì vào wan ăn vô tình rọi đèn vào mặt ng khác chưa. tự nhiên đang đi thì chớp lên làm ng khác giật mình khó chịu thế thì hay hay chỗ nào ku? thử ? 1 bà già hay ông nào mắt mũi kèm nhem chạy fia sau bị dính đòn lao xe vào cái thằng gắn sấm chớp thì vừa mang hoạ, vừa bị chửi, éo cãi dc..nói chung là trăm cái NGU mà xui cái ng tông mình lại là bà con cô bác hay bố mẹ mình thì sao??? nghĩ vĩ mô và vi mô lên nữa fia sau la 1 car hay thằng chở ga, xe ben, bus thì ...hay hay và đẹp lắm nhỉ. có AB chạy có cái não mà ko dùng đến ah? tự nhiên đặt mình vào tình trạng nguy hiểm.

8. danchoiday

danchoiday Bằng A2

Bạn lên 297 phố huế, cửa Hàng Chung Lý hoặc 271 Phố Huế cửa hàng Dũng trang có gắn đó. Nói chung bạn gắn vì bạn thích thôi thực ra rất loá mắt người đi đường mà hugo nhìn thì nó cũng ngứa, cơ động đi đêm mà thấy nó cũng ngứa đấy.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...