Cần tìm garage sửa xe PKL uy tín

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi khanhhuynh1985, 4/10/10.

1. phuong101

phuong101 Bằng A2

mình cũng ở gần khu vực đó mà không biết.Tiệm đó nằm trên đường Trường Chinh luôn hả bạn ?

2. tieuphu

tieuphu Bằng A2

_Motor Đăng Khoa làm nhiệt tình, kỹ lưỡng lắm bác àh. Mới chơi PKL nhưng anh em tư vấn rất tận tình.
    _Mấy chỗ garage khác mình chưa ghé thử nên chưa biết sao.

3. Luv Speed

Luv Speed Bằng A2

TRăm người thì trăm ý, quen ở đâu thì nói đó tốt và tất nhiên xem hững chỗ khác sẽ không ra gì...Thôi bây giờ ai tin thì nghe theo, khônng tin thì thôi...Mà hãy để ý nhé, người có TÀI thì rất hay có TẬT...:)) :))
    ..Giờ em mới biết, tiệm sữa xe bên khu TRung Sơn là của bác Thào..chạy qua hoài chỉ thấy mấy ông ngồi tụm tụm nói chuyện không...ai hỏi map chỗ đó thì cứ tới cầu Nguyễn Văn Cừ chạy thẳng tới khi nào thấy quán Lẫu 404 thì quẹo trái, chạy vào đường số 8, chạy qua 3 cái ngả 4 là thấy ngay...

4. TUNG70

TUNG70 Bằng A4

:DThôi đi ông ơi!ae mình bị sự cố đem con cbr600 qua Tiến thảo,10 ngày trôi qua mà kg định được bịnh.mình tức quá hốt một đống đem về nhà lun.Dàn lữa hay ic đem qua Minh Chính,ba note nhạc là xong ngay,đố mủ cái nào hàn được thì hàn,cái nào kg được thì lên ibay ship về.Thế là xong!Mà mình tức nhất là thái độ phục vụ của tụi nó,nói chuyện với tụi nó hỏi hai ba lần nó mới trả lời.Toàn là ngồi chơi kg,thấy ae mình qua tụi nó sạo sạo lấy đồng hồ ra đo cái này cái kia,vẻ mặt thì rất tập trung.Khi hỏi tới "khi nào thì nổ máy được a hả",nó trả lời"cái này khó lém chưa biết khi nào xong nữa".Mẹ nó, mình đem cái xe qua Minh Chính,bốn tiếng sau là nổ máy đem về ngay.Mấy thằng này chỉ có chặt chém với tào lao là hay nhất!

Kenny thai thích nội dung này.
  5. nguyenthang_cbc

nguyenthang_cbc Bằng A1

bác nào cho e hỏi chỗ sửa tại HN

6. thang.vq

thang.vq Bằng A1

Mình thấy bác Khoa (Motor Đăng Khoa) nhiệt tình với uy tín lắm. Vote cho Bác Khoa.

7. Dinhkhanh82

Dinhkhanh82 Tập Lái

Bạn cho minh xin đia chi. Có gi alô mình đĩa chi 0934555554

8. bongda00

bongda00 Tập Lái

chúc bạn may mắn

9. JeanDean

JeanDean Bằng A1

Bạn ghé 44 Phạm Văn Đồng gặp Anh Tốt bike . Nhiệt tình vui vẽ anh em FZ150 và R3 ghé đó rất nhiều

10. Kenny thai

Kenny thai Tập Lái

Chào các Anh.Em có chiếc BMW k1100 lên Cafe racer bữa giờ em chạy keo ga xe hay bị tịnh trạng Hụp hụp mà em chẳng biết bị sao hết .em đã đem xe qua cho Anh Bình ở Chu văn an chỉnh giùm nhưng hiện tại chạy vẵn thấy tình trạng không được khá hơn bao nhiêu ạ,Anh,em ở diễn đàn có ai bị giống em và đã khắc phục được xin vui lòng chỉ giúp em nơi chỉnh vấn đề này với aj.Em không biết nó bị sao hết nên chỉ nói là chỉnh thôi ạ,Em ở bùi đình tuý ,p12 quận bình thạnh ạ.Mong được sự chỉ giáo của các anh em ,nếu các Anh/em không phiền xin nhắn cho em địa chỉ sửa qua số điện thoại 0903002007 em tên Bình ,Em xin cảm ơn và chúc Anh,em diễn đàn ngày mới vui vẻ .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...