Naked Cần tư vấn một số thông tin về Benelli BN302

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi Thạnh GT, 28/2/16.

1. Thạnh GT

Thạnh GT Tập Lái

Bản thân em rất mê xe PKL và cũng muốn sở hữu một chiếc cho riêng mình nhưng điều kiện tài chính khá khắt khe, cho nên e muốn tìm hiểu kỹ về một số loại xe PKL có thể có khả năng mua. Mới đây, em có tìm được thông tin về chiếc Benelli BN302 của Ý, với một số thông tin khác thì có người cho rằng hãng này đã bị một doanh nghiệp TQ mua lại nên không đáng tin tưởng cho lắm, nhưng nói về phân khúc và tốc độ, giá cả thì khá mềm và đáp ứng đủ nhu cầu đam mê xe của cá nhân em. Nhưng có điều em phân vân là có nên mua xe này không vì các thông tin cho thấy nhiều người không thích vì đây là xe của Trung Quốc. Mấy bác, ace nào rành về hãng xe này thì tư vấn giúp em để em có thêm kinh nghiệm ạ!

2. axetaitau

axetaitau Guest

HOWO SINOTRUK 9 tấn 6x2. Contact 090 296 5555 - Mr Thắng; 098 232 6989 - Mr .Hùng, $Link$

HOWO SINOTRUK đuợc thị trường Việt Nam rất ưa chuộng với sản phẩm đa dạng về chủng loại. Dưới dây Auto Khang thịnh xin giới thiệu tới quí khách hàng sản phẩm Xe tải Howo 3 chân :

Công thức bánh xe

6x2

Model xe

ZZ1167M4611W

Model động cơ

WD615.62

Công suất(Hp/kw/rpm)

266(196)/2200

Kiểu động cơ

4 Kỳ 6 xi lanh thẳng hàng, turbo tăng áp, làm mát bằng nước, dung tích xi lanh 9726 cm3

Tiêu chuẩn khí xả

Euro II

[​IMG][​IMG]

3. chandoi1203

chandoi1203 Bằng A2

Dòng xe Benelli thì phụ tùng xe được sản xuất ở Trung Quốc, lắp ráp tại Malaysia, nhập về Việt Nam thông qua Trung Quốc để được ưu đã thuế chỉ 10% nên lý do nó rẻ. Còn về chất lượng thì mình thấy các biker nước khác có rất nhiều review về dòng này và lượng người xử dụng khá đông. Riêng về thị trường VN thì dòng xe này đã giới thiệu khá là lâu rồi, chạy ngoài đường thì mình cũng gặp vài lần, lượng người xử dụng cũng kha khá, nhưng chưa thấy hãng này dính phốt hay hư hỏng gì! Vì khi sản xuất người ta cam kết đảm bảo tiêu chuẩn gốc của tập đoàn trước, chứ không thương hiệu cả trăm năm đâu có đùa đc, tiêu chuẩn đảm bảo mới xuất sang các thị trường châu âu chứ.

1 chút thông tin và cảm nghĩ của mình về dòng xe và thương hiệu này mún góp ý cho bạn! mình cũng yêu pkl, mình thì chẳng anti hãng nào cả, mình nghĩ hàng tốt thì cứ xài thui ^^

Tungnguyen@ thích nội dung này.
  4. Tungnguyen@

Tungnguyen@ Tập Lái

5. Tungnguyen@

Tungnguyen@ Tập Lái

Minh cũng tính mua chiếc này nhưng mỗi tộ chỉ cao 1m68 hay 1m69 thôi nên k biết là có ngồi vừa với dáng mình k

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...