Kỹ thuật Cần tư vấn xe Vespa LX 150

Thảo luận trong 'Công nghệ mới' bắt đầu bởi Trandoan_tq, 11/3/17.

1. Trandoan_tq

Trandoan_tq Tập Lái

Chào các anh chị! Em có chiếc xe Vespa LX 150 nhập khẩu từ 2007, dạo gần đây có hiện tượng, bình thường xe vẫn hoạt động đều, nhưng khi đi một quãng ngắn, tắt máy một vài phút thì khi khởi động rất khó, phải mất một lúc mới có thể đề nổ được. Nếu để lâu thì lại khởi động bình thường. Các bác kỹ thuật cho em lời giải với, em đã đi thợ chỉnh mấy lần nhưng không được! Cảm ơn các bác rất nhiều!

2. tungvay

tungvay Tập Lái

cụ xem lại lọc gió đi

3. NguyễnBình92

NguyễnBình92 Tập Lái

B phải nói rõ lúc đề xe có hiện tượng gì nữa mới biết chứ, m cũng có con vespa lx 125 2008 cũng bị trường hợp gần giống b đi 1 quãng đường tắt máy sau đề lại k có tín hiệu gì chỉ nghe tiếng cạch cạch chứ k nghe éc éc đề như bt thế là tự mò tìm cục đề gõ gõ chơi mà nổ máy được thật thì ra do đề bị kẹt đem ra tiệm nói họ kiểm tra rồi thay luôn 2 cục than đề (2 cục cũ cũng mòn lắm rồi nên k bám đc) thế là sau đi đề bt k bị nữa

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...