Cảnh báo một chỗ dán keo ẩu tả!

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi kwasimudo, 15/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kwasimudo

kwasimudo Tập Lái

Gia đình tui làm nghề dán bảng quảng cáo-mica-inox nên sử dụng decal rất nhìu. Decal ở đây 100% là Trung Quốc chứ ko hề có decal nhật gì hết, Chỉ có 2 loại: tốt và thường mà thôi.
    Ở góc Phan Đăng Lưu-Hoàng Hoa thám làm ăn mất dạy lắm. Tui dắt taurrus vào nó hỏi dán theo kiểu nào: 60-100-140 là keo Việt Nam hay keo Nhật. Tui biết nó xạo nên nhất định đòi dán 60k, lúc đó nó thay đổi thái độ. Nó coi xe tui như cùi hủi.
    Nó tháo banh xe tui ra dán nửa chừng rồi bỏ qua dán xe khác. Lúc dán xe tui nó dán sót nhìu chỗ. Hỏi nó nó nói dán 70k là như vậy đó. Lúc tính tiền thằng chủ còn thẳng thừng nói con Taurus tui là xe cùi bắp nữa chớ.
    Tiệm nó nằm ngay góc Phan Đăng Lưu- Hoàng Hoa Thám luôn đó. Nó vừa là tiệm rửa xe, vừa dán keo.
    Làm ăn mất dạy kiểu đó mà sao nó chưa sập tiệm vậy trời!

#1 kwasimudo, 15/7/09
    Sửa lần cuối bởi mod: 13/11/09
  2. Tinonline

Tinonline Bằng A2

Bít tiệm này lâu rùi. Phải nói là cả 2 tiệm đối diện nhau nữa. Cà 2 là một

3. chick3010

chick3010 Tập Lái

mấy cái tiệm ở đó toàn là tiệm dỏm ko hà!ra mấy tiệm ở nguyễn chí thanh hay canary cho chắc ăn

4. IVI

IVI Tập Lái

Tiền nào của đó thôi, đừng ham rẻ! Mình có đi ngang qua chỗ đó mà thấy làm ăn lèo bèo quá nên thôi ra NCT dán cho đảm bảo mặc dù hơi méc

5. MrLighthouse

MrLighthouse Tập Lái

lên dường Trần Quang Khải ở gần yamaha town có 1 tiệm thuốc kế bên có 2 ông già nè...hỏi phải bác Quang ko???ổng dán xe lâu năm nhất đường TQK đó...dán ok lắm mà giá cũng mềm...hôm bữa dán xong còn xin được con ốc inox gắn lỗ gắn kính chiếu hậu đẹp mà vừa y...

6. lonliness

lonliness Bằng A1

tui biết chỗ này nè, hum bữa đi công việc về lười wa,chạy xe vô dán đại, lúc đâu thấy yui5 nó cũng đón niềm nở lắm,dắt xe tui dzô 1 lúc, có 1 thằnng chíp hôi chạy ra kêu vô, hỏi dán loại nào,y như bạn trên vậy VN-TQ-Nhật, là tui thấy ko ổn rùi, nói mãi tui lấy keo TQ dán lun, mẹ kiếp, dán xong chạy về nhà mới thấy, keo dán tróc lung tung, chỗ lồi chỗ lõm, cái đầu chưa dán keo lun,tức wa chiều chạy ra nói, nó kêu keo 100k của TQ dởm vậy đó, tui chửi thẳng mặt :" tụi bây làm ăn dan dối ẩu tả mà còn nói..." nó dán lại cái đầu, chỉnh chỉnh lại tí,nhìn xe dán xong như xe TQ chạy lâu năm ấy, đi xe về mà tức, sáng hum sau, đi học, để xe ở bãi, trời nắng lúc về keo bong hết. điên thật....tính xách xe chạy ra chửi nữa mà bận nên ko ra. lên cho anh em đọc cảnh giác. có dán thì ra NCT hay TQK dán đó.kinh nghiệm nhớ đời, lười 1 tí mà hỏng hết, tiền mất,tật mang.

7. kuden

kuden Bằng A2

đọc lại đi pa, sao nói ng ta ham rẽ zậy. NCT là j zậy ng chí thanh ah, ng chí thanh cũng nhiều chổ dán ẩu, tiệm Mây là 1 VD, ko có j là đảm bảo cả.

8. IVI

IVI Tập Lái

Bro này nóng nhỉ [-X, mình nói là đừng thấy rẻ mà ham thôi có nói ai ham rẻ đâu pa! Dân bikervietnam mà nói NCT = Nguyễn Chí Thanh mà không bít ah 8-|, còn ngoài NCT tiệm nào dán ok thì đã có nhiều topic bàn rồi mà (vd như Ánh Hồng chẳng hạn) :-S

9. tamatl

tamatl Tập Lái

không bao gờ rớ vào ấy tịm đó, nàh em ở gần đó mà có bao giờ em vào đâu, ra TQK chắc cú hơn, cái chụp pô LX em mua ở TT có 30k mà ở đó hỏi nó nhiu nó chặt 80, bố láo.

10. so_tui_den

so_tui_den Tập Lái

tiệm này bít nè,làm ăn bố láo ma như shit ấy.mình ra trần quang khải vô tiệm thế giới đề can nè,con nouvo dán củng bong bóng tróc tùm lum giá hon 200k mới gê ttức điên lun.a em né nó ra nhé

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...