Cảnh báo một chỗ dán keo ẩu tả!

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi kwasimudo, 15/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. visaolac

visaolac Tập Lái

240 bà triệu, nơi mà em dán con JU mất 200k, và rồi dán ẩu thả, cả cái xe có 20p', được 3 hôm em ra hàng bóc hết ra, thật hết đỡ, chán

2. chick3n

chick3n Tập Lái

:(( giờ mới thấy bài này. coi như đóng tiền học phí rồi.

3. Sparkplug

Sparkplug Bằng A2

[-X Bạn và mấy anh em khác đừng rớ vô nữa , hối trước mình cũng đã bị rồi , dán xe sport 2006 của mình không ra cái gì cả ,bỏ dở công việc , làm ăn mất uy tín .Bây giờ ai cũng chạy mặt hết rồi

4. antoniblue

antoniblue Bằng A1

Mấy bạn vô tiệm Hữu ở đường Ng.Chí.Thanh đó, gần trường năng khiếu, chỗ đó dán keo rất tốt mà bảo hành cho mình nếu bị bong tróc nữa

5. Brucino

Brucino Tập Lái

Tui góp thêm mấy địa chỉ nè: mấy quán dán xe dọc đường Láng (Hà Nội) làm ăn rất cẩu thả, tui dán mấy thứ, mỗi hôm dán 1 chỗ cho biết, thì thấy chỗ nào cũng lởm như nhau: dán rất ẩu, có chỗ cho thợ học việc làm nên miếng dàn phồng lung tung, hỏi "Sao không làm được như bên kia?" (bên có cha thợ chính làm đỡ tức mắt hơn) thì nói tỉnh queo "A nhìn lại đi, giống hệt nhau mà". Mình có đui đâu mà không thấy 2 bên khác nhau chứ, tức lộn ruột. Đã vậy còn đắt lòi, không kì kèo thì bị chém đẹp đừng ý kiến. Vậy nên bros nào ở hn đừng có ghé qua mà mua tức nha!

6. babykid

babykid Bằng A1

Bạn nói Mây Decal dán ẩu thì mình nghỉ bạn nói bậy rồi , trước kia mình đi con WaveS 100 , mới mua là lại đó dán luôn , 2 năm sau keo vẫn tốt , rửa xe xong nhìn là cứ như mới ( mình đi xe khá kĩ , chỉ rửa xe bọt tuyết ) . Nếu nói là Mây decal dán xe giá trên trời thì mình thấy đúng hơn ;))

7. hait

hait Bằng A2

Tui đã dán chiếc Excell 2 cho bà chị ở Mây nè, dán được 2 ngày về bong hết trơn, bả ghét quá tháo ra hết, coi như đóng 300k học phí :))

8. lambaoanh

lambaoanh Bằng A2

mình mua xe từ trươc tới giờ chẳn đời nào dán keo cả:)):))

9. vincente48

vincente48 Bằng A2

- Ánh Hồng NCT dán thì cũg tạm ổn, mà giá thì wá cao. dán hết nguyên con AB nó cho 2 miếg inox chụp mỏ dè truớc và sau. hết 280k lun. dc cái thợ dán thì cũg kỹ, keo tốt.

- còn có 1 tiệm trên NCT anh em nên né ra đó là tiệm Anh Em đối diện Trug Nghĩa đó. dán thì ẩu mà tòan xài keo dõm, bữa em dần thg bạn ra dán dầu đuôi đèn, wa hum sau tróc ra hết trơn.

10. khoa_lopez

khoa_lopez Tập Lái

Dan keo xe

Dán keo xe ở Ánh Hồng trên đường NCT thi khỏi phải bàn cãi đã có nhiều mem biker test rui vì vậy mình cũng từng dán ở tiệm này rùi dán kĩ keo tốt nhưng mình thích nhất vẫn là chế độ bảo hành của tiệm chu đáo lắm giá cả của tiệm có cao hơn thị trường 20-30k nhưng chất lượng vẫn là chất lượng. Theo mình tiền nào của đó ah :). Dán ở Ánh Hồng rùi ko dám đi dán ở tiệm khác mất công tiền mất tật mang thì khổ.:)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...