Cảnh giác Cảnh giác tiệm sửa xe Thành Đạt Quận Gò Vấp.

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi giolangthang, 6/9/14.

1. giolangthang

giolangthang Bằng A2

Mới tức thì, 19h ngày 6/9/2014.....
    Mình đang ở nhà thì chị mình gọi mới đi xe qua vũng nước tắt máy, dắt xe vô tiệm thợ đòi quấn lại mâm lửa ( e chị mình là xe Atila Elizabet ). gọi cho mình hỏi có quấn lại không, nghe xong mình nói để nguyên đó không làm gì hết đợi mình ra.
    Chạy ra tới nơi 504 Nguyễn Thái Sơn phường 5 quận Gò Vấp tiệm sửa xe Thành Đạt, mình hỏi xe bị gì vậy anh. Thợ trả lời: Mất lửa phải quấn lại cái này ( đưa cho mình cái mâm lửa ) giá 65k quấn 5 cục lại 65k x 5 = 325.000 đ.
    Mình thấy vậy mới nói anh ráp lại vào dùm. ( Thợ ráp vào lại mà cái mặt thì hậm hựt vẻ khinh khinh ) Lúc này có một cô gái cũng vừa mới quấn xong 8 cục lên xe nổ máy đi.
    Ráp xong nó chặt mình 70k, mình mở công tắc máy đề xe nổ ngay trước mặt nó. Nó quay lưng đi vô trong luôn không dám ra.
    Mình nói chị mình chạy về đi mai đem xe ra hãng coi nó có luộc đồ của mình hem.
    Đi về mà còn hậm hực sao lại còn những thằng sửa xe không có tính người như vậy nhỉ.
    Anh em cẩn thận không nên vào chỗ đó sửa xe tránh chuốc họa vào thân. Nếu không tin mình thì cứ thử vào đó chuột bạch rùi lên đây commant cho anh em tránh xa chỗ đó ra.
    mình có chụp hình trong điện thoại nhưng không biết cách up lên hình cái tiệm cho anh em cảnh giác. Tiệm nằm ngay ngã 3 đường Nguyễn Thái Sơn - Dương Quãng Hàm. Phường 5 Quận Gò Vấp.
    Nếu ai biết cách up hình từ máy tính chỉ mình để mình up hình cái tiệm đó lên cho các bạn xem.

2. hugodepzai173

hugodepzai173 Bằng A4

Bạn vui lòng đưa thêm bằng chứng nào thuyết phục. Nếu ko mình sẽ xóa post này nhé. Thân

3. chrisdakota

chrisdakota Bằng A4

Bạn úp hình len fb roi copy hình đó xong wa đây pate là ok đó là cách up hình mình vẩn hay làm mau lắm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...