Cấp cứu...ae ai đi Shark vào trợ giúp e với nào!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi zuno9x, 24/4/18.

1. zuno9x

zuno9x Tập Lái

Chào AE! E có con Shark 125cc, bệnh gần 1 năm dù đi sửa rất nhiều chỗ, nhưng không chỗ nào sửa dứt điểm được! Thợ trong hãng hay ngoài hãng gì cũng vậy, sửa cái nọ thay cái kia vậy mà vẫn vậy!

Giờ em cũng không tin ai được nên k giám đem em nó đi sửa tiếp! Nay nhờ ae bắt bệnh giúp e nó được không ạ!

Biểu hiện: Xe đề khó nổ, hay tắt máy khi đang chạy, đề lại rất lâu nổ, hay bị hụt ga đầu,lúc nổ bị hôi mùi xăng sống!

Đã sửa qua: cân xu bap, thay bugi tầm 2 3 cái ( vì bugi rất nhanh bị muội than, đen khô), mới đầu đã xúc bình xăng con qua nhiều chỗ,bơm xe vẫn ào ào! sau đi phục hồi bxc, em tưởng đã đoán đúng bệnh, xe chạy rất ổn, không có biểu hiện gì như trên sau 2 tuần triệu chứng vẫn như cũ! Lại 1 lần nữa dập tắt hy vọng cứu chửa e nó!

Vậy mong anh có thể trao đỗi, đoán bệnh giúp em với ạ! Thực sự e rất nản! Rất mong nhận được hồi âm từ anh! Cám ơn

2. hiepga228888

hiepga228888 Bằng A2

Em ko tin ai được mà em còn lên đây hỏi làm méo gì

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...