Rebel USA Cập nhập giá cho Rebel USA!

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi kingkong197, 18/8/11.

1. m0jbjtyeu

m0jbjtyeu Bằng A4

có ae nào chạy thử & mua con CB170R chưa za... nó mới ra mình thì đang thix e nó ko bít e nó chạy như thế nào... giá ra Đại Lý hỏi là 73tr có mắc ko các bro........ thanks........

2. Desperados

Desperados Bằng A2

Tránh xe Rê Bê Lu Sa ra bạn ơi........ko lại ôm hận đó...1 con CB125R và Notus ko cũng đã hành hạ biết bao nhiêu anh em rồi...Hết nâng cấp này nọ theo "chính sách hỗ trợ" của hãng mà xe chạy thấy gớm luôn....Thành thật khuyên bạn đó...bạn ráng thêm tí nữa mua Fz-s hay mua fz 16 2nd hand chạy còn ngon hơn...nếu tiết kiệm thì mua Wolf của SYM mà chạy....Mình đang có 1 con cb125R và đang muốn đá đít nó đi đây.....

#62 Desperados, 7/2/12
    Sửa lần cuối: 7/2/12
  3. m0jbjtyeu

m0jbjtyeu Bằng A4

thanks bạn nhìu.... chia tay e nó thoy :D........

xe này có ae nào bít chổ bán ko... thanks.. :D

#63 m0jbjtyeu, 7/2/12
    Sửa lần cuối: 7/2/12
  4. Desperados

Desperados Bằng A2

xe này của SYM...bạn thử ghé khu cửa h2ng xe máy đối diện chợ An Đông Q5...chỗ đó hay nhập xe, gía cả ok...Mình cũng mới mua 1 chiếc honda breeze ở đó.....giá rất ok

5. ninetales

ninetales Tập Lái

Hjxhjx. Mình cũng định mua CB170R mà ko thấy bài đánh giá nhận xét của ae nào đã mua rồi. Mình thấy con CB 170R này dáng vẻ đẹp hơn so với CB 125R nhưng không biết máy móc thế nào

6. binhvv

binhvv Bằng A1

Tôi thì thấy dáng xe vẫn thế, khác biệt chỉ ở bộ tem, ghi đông, ống xả. Còn đánh giá xe thì Autopro.net đã đánh giá rồi.

7. tamduc81

tamduc81 Bằng A2

Một lời khuyên cho ae:
    + Khi lựa chọn mua xe cái thứ nhất là giá cả
    + kiểu dáng có trẻ trung phù hợp với mình hay không
    + động cơ có khỏe và cơ động khi sửa chữa thay thế không ( theo những gì mình biết và được các a có kinh nghiệm chỉ dẫn thì những xe hai máy từ 125 - 250cc đều dễ sửa và có phụ tùng thay thế rất rẻ dễ kiếm - trừ xe hai máy V; còn những xe một máy có dung tích 150cc trở lên thì khi hư hỏng sửa và tìm đồ thay thế rất khó nếu có thì giá cũng cao; còn xe 04 máy thì.................... )
    - Mình chỉ cho ae một địa điểm rất dễ kiếm đồ thay thế cho Cb125R mà giá cũng phải chăng: đường Phạm Hữu Chí khu chợ Tân Thành( đồ của dòng xe này giống y hệt đồ của honda nha may ae).

8. black_wolf523

black_wolf523 Tập Lái

xe này thì em chưa có đk để cưới em nó, lúc trước thấy cũng nghiền lắm, rồi dạo sau này đủ tùm lum tin về chiếc cb125r và notus 125r, lúc đó cũng phân vâng nên mua hay ko. hum bữa nghe tin có phiên bản mới là cb170r sắp ra mắt, mình cũng háo hức chờ nó ra, nghe em nó hét thử và cảm nhận sức mạnh của nó.
    thấy em nó khỏe hơn nhiều, pô thì nghe cực đã, cb125r đã phê rồi, em này còn ác hơn, hum bữa đang đi dạo có bác dừng đèn đỏ, vừa hết tín hiệu đèn hắn vít ga, nghe máy nổ đã tai lắm, gần như mấy chiếc 4 máy ấy. còn về khoảng gia tốc và sức mạnh thì e chưa sở hữu đc, chưa chạy đc nhiều nên ko bit rõ thế nào, chỉ đc 1, 2 lần nài thử, thấy máy vọt lắm, cũng mạnh đủ để đi mát trời rồi! em ko phải là fan của tốc độ nên việc tốc độ cao hay ko em ko quan trọng, tà tà dạo phố là ok rồi, chỉ cần máy bền, ít hỏng vặt, dáng đẹp, pô hay và hợp túi, hợp dáng người vn như em là ok rồi

9. Desperados

Desperados Bằng A2

Thôi em can bác Black wolf: Nếu bác muốn chọn máy bền ít hỏng vặt thì ráng mua xe của Honda hay Yamaha mà chạy. Dính vào Re be lu sa mệt lắm, nếu bác đủ đam mê và kiên nhẫn thì hẵn rước em nó về, còn ko bác sẽ phải hối hận đó.. Xe mua ròi mà vác tới vác lui bảo hành mau nản lòng chiến sĩ lắm....

10. binbonlemon

binbonlemon Tập Lái

có bro nào cần bán cb125r new edition thì call mình nha ... mình đang tìm 1 em ^^ phone : 01254665931

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...