Rebel USA Cập nhập giá cho Rebel USA!

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi kingkong197, 18/8/11.

1. achiles1407

achiles1407 Bằng A2

giá mới 60tr bao giấy thì xin lỗi mình sẽ ko mua và ráng thêm khoảng 15tr nữa để mua FZ16 bao giấy
    Re be lu sa chạy kinh bỏ mẹ, cái pô to chứ có chạy lại ai đâu

2. Desperados

Desperados Bằng A2

đồng ý với bạn achiles: Ráng thêm tí nữa mua các xe có tiếng chạy ok hơn...

3. HoangQTuan

HoangQTuan Bằng A2

Có muốn thử FZ16 của cậu với CB của tớ ko... mặc dù chưa lên trái.. chỉ làm vài thứ linh tinh thôi mà đã 130 rồi... tiền nào của đó thôi.. ghét cái kiểu nói chạy lại ai đâu... giống mua xe để đua quá..

4. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

5. fuziyama

fuziyama Tập Lái

130 km/h,nhưng thực tế có 110 hà(xe đã lên 250 đủ bộ),bạn có thể dùng GPS đo lại.dù sao xe này chỉ phù hợp với mục đích đi kiểng.Còn phược xa hay chậy mỗi ngày thì bị ê người,nhức mỏi lắm

6. Goldenfarm

Goldenfarm Bằng A4

Vậy là sau khi bạn "lên 250 đủ bộ" canh chỉnh chưa hợp lý rồi ! xe mình trước đây thực chất chỉ lên 200cc thôi nhưng sau khi canh chỉnh lại kỹ thì test được hơn 135 đó ( so với đồng hồ Hornet đi cùng và cả GPS luôn ) . Đo bằng GPS thì nếu là GPS chuyên dụng thì chỉ lệch khoảng 2-3km/h , còn với gps trên DTDD thì lệch đến khoảng 7km/h là chuyện thường nhé ! Mình đã test thử với đồng hồ trên Kia Sorento là 134 trong khi trên DT mình báo chỉ là 127 thôi đấy . Còn việc ê tay hay mỏi người khi đi xa thì chính xác , thứ nhất là do tư thế lái , thứ hai là do xe triệt tiêu độ rung không tốt lắm , mà đa số dòng Nake và Sport thì đi xa đều dễ mỏi cả !

7. hidenman

hidenman Tập Lái

thanks vì câu nói hợp ý .ghét mấy cái kiểu "..chạy lại ai.."

8. anhhungkim5310

anhhungkim5310 Bằng A4

do thằng bạn cần bán gấp con rebel cb170r màu vàng (loại mới giống cb125r) nên nó mún bán với giá 48tr (mới 76tr5 nha a e) xe mới đi 1600km thôi. a e nào mới chơi cân mua thì alo nhé 012.32.12.32.12 xe ở tp, bs go vấp. thanks!

9. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

nếu bạn đi vào quận 10 ban đêm khi đang dừng đèn đỏ mà thấy cái cảnh tẹc ga ấy chắc bữa đó bạn gặp mình rồi:))! (ko bít có phải đúng hok nha mình đoán thử). Mình vừa chạy hết rodai 500km và muốn kéo lên để tránh vụ ỳ máy! Nếu bạn muốn bít thêm thông tin và chia sẻ thì hãy qua topic của cb170r ha! Ở đó bạn sẽ đc giao lưu và chia sẻ cảm nhận! hiện mình và 2 anh khác đang chạy dòng xe này

10. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

Trước tiên mình xin nói trước là ko có ý muốn chém gió hay xuyên tạc ai! Nhưng mình nghĩ bạn nên tìm những ai đã và đang chạy qua dòng cb170r hiện giờ! Hiện tại mình rất hài lòng về nó! Công nhận 1 điều là ở phiên bản này thì mtr đã cải tiến gần như hoàn thiện hết các lỗi của phiên bản 125 đang gặp phải ( rung tay lái, rung dàn nhựa) và đặc biệt là máy khá bốc! Đó là cảm nhận của riêng mình cũng như các anh trong nhóm cb170r! Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm thì có thể qua topic cb170r để bít thêm! Lúc đó bạn suy nghĩ lại cũng chưa muộn. Thân:)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...