Rebel USA CB170R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi phihao007, 14/3/12.

1. Mr. RSL

Mr. RSL Tập Lái

A Nhân và mọi người ơi, giờ e mới mua xe, chắc chắn la CB170R rồi, ở MTR Binh Duong ko co màu xanh, kêu e chờ 10 ngày, nêu sau 10 ngày mà ko có thì chắc e chơi màu vàng luôn.
    E tên Phú, ở Trung Tâm Hành Chánh Dĩ An, SDT de moi người ll: 0968.07.77.88. Nếu mọi người đi off thi cho e di voi nhá...

2. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

Ok man! Nghe off mà có lẩu là :sexygirl:

3. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Tình hình là ae đang ủng hộ việc có 1 buổi party nhỏ. Mình cũng đang tham khảo và update những khu vực. Đang tính làm 1 chuyến Đồng Nai, ăn lẩu tôm Năm Ri. Có bác nào biết hok?
    Chào Phú, rất vui tham gia nhóm nha. vậy là ae có 2 xe đỏ và 2 xe vàng rồi. Cũng hay đó.
    Còn bác kingkong muốn tham gia thì ae cũng vui mà. Khi nào ae có lịch off thì sẽ alo cho bác.
    Chúc ae vui nha.
    Mà có thể thứ bảy được ko ae?

4. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

hoan nghênh bạn tinh thần có thiện ý mún gia nhập nhóm mình! Mình tên Duy, hiện tại trong nhóm chưa có ai chạy cb170 màu xanh! Minh mong bạn sẽ sớm lấy đc màu như ý để cùng anh em đi off vui nhé! CHúc bạn sớm đạt đc ý nguyện! Thân:D

5. ngthanhcong

ngthanhcong Bằng A2

Màu xanh dương hay xanh lá vậy em? Nếu xanh lá thì bên MTR Lê Thị Riêng đợt rồi ghé anh có thấy bán mà.

6. Mr. RSL

Mr. RSL Tập Lái

Dạ e thix xanh lá, nhung o Bình Duong ko co, e luoi len SG lam. Thoi, de vai bua ko có thi choi mau vang hoac do gi cung duoc.. hehe, truoc sau gi về e cũng thay áo mới cho đúng phong cách của em thôi.

===== Bổ sung 30-06-2012 vào lúc 00:03 ===== Bài cũ được gởi 29-06-2012 vào lúc 23:57 =====

Nếu mọi người ko chê thì về Bình Dương, có vài quán ven bờ sông, hải sản tươi sống. Hồi trưa mới được mời ăn quán Bờ Sông, gần Cá Sấu Hoa Cà, quán này hay ghê, không khí mát mẽ, nhìn ra sông sài gòn, nhạc du dương, không ồn ào .. ( ý kiến riêng e là lẩu tôm 5 ri ở biên hòa rất nóng nên tìm chổ nào thiên nhiên một chút => biên hòa thì làng bưởi Tân Triều nà...)

7. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Ok ae cứ cho ý kiến thoải mái. Đi chỗ nào mát mẻ và thoải mái là ok.Ah, mà a P nếu muốn mua xe xanh thi xuong Thủ Đức đi. E dẫn đi wa đại lý Rebel lấy.

8. QuyDoan

QuyDoan Tập Lái

Chao ca nha,
    Minh ten Quy,mong duoc tham gia club CB170r.
    DT 0949983500:haha:

===== Bổ sung vào lúc 12:59 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 12:48 =====

@Phamantonio :minh dag o q.9,gan ThuDuc, minh dang co y dinh mua chiec CB nay,neu co the ban dan minh di xem xe duoc ko,cam on ban nhieu:)

9. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Chào bạn Quy, ae rất vui khi bạn tham gia. Mình thì sẵn sàng thôi. Nếu bạn rãnh thì cứ alo mình. Mình sẽ dẫn bạn đi xem...

10. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

Topic hôm nay ko ai onl:embarrassed:...........................................!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...