Rebel USA CB170R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi phihao007, 14/3/12.

1. longarch

longarch Bằng A1

Cho mình tham gia hội cb170r với.mình có con cb170 đời đầu chỉ có 1 máy thôi.mình tên long 0907564635. Tiện cho mình xin địa chỉ quán cofe để giao lưu với a em

2. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

Chào cả nhà! Tình hình là anh Antonio Đi đám cưới ở dưới wê nên buổi off riêng lần đầu tiên của Nhóm sẽ đc thông báo Vào time sớm nhất nhé! Mong cả nhà thông cảm! Nếu ai có muốn off vào t2 này thì có thể qua giao lưu 1 ngày bên club 125r tại quán cafe biker trên LT Kiệt ha

3. chuong_cena

chuong_cena Bằng A2

các anh em có đi off iếc gì nhớ hú ú em út zới nhé, em là mem mới nè

4. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

ngày lễ mà nhóm mình ko đi off đc thiệc là chán qué! haizzzz..... Hum nay rảnh nên đi chế dây amaiya dầu, mình tưởng đâu là nhanh nhưng ai mà ngờ là mất hết cả 1 ngày! Đúi như trái chúi, mắt mũi tối thui ko thấy đường mà chùi!:D! Chúc cả nhà có những ngày lễ thật vui và nhiều sức khỏe bên gia đình! hi vọng cuối tuần này nhóm mình sẽ thống nhất time đi off đc

5. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Duy ơi, e thay amaiya dầu làm gì vậy? Nó có tác dụng gì? A thấy phía trên có 1 bạn muốn tham gia với club kìa. Mà bạn Long cho mình hỏi xe cb170 sao lại có 1 máy? Bữa giờ đi bến tre về phê wa, chưa onl chào hỏi các đồng chí.

6. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

cb170r 1 máy đời đầu có đó anh! nó cũng của rebel lun! phía trước là đầu đèn tròn! Anh lên youtube search ra là sẽ thấy!
    Còn vụ amaiya dầu em xin đc giải thích như sau:
    1 bộ amaiya dầu cơ bản gồm: cùm thắng dầu, giây dẫn dầu, "piston"( quan trọng và mắc nhất trong bộ là cái này)B-)
    Cơ chế hoạt động của nó cũng y chang dây thắng dầu ở phanh đĩa trươc! Hum 30/4 đi gắn cho xe phê nhất là cái vụ canh dầu!:(! Vì khi có đủ dầu trong dây dẫn và piston thì nó mới hoạt động đc! Em lấy bộ amaiya dầu của xe xipo và fx chế sang cho xe mình! Chứ hiện tại 1 bộ gồm cả 2 bên thắng thì mắc quá! made in Thailan mà giá tới 5 củ!:D em chưa đủ tài chính để chới!

===== Bổ sung vào lúc 12:44 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 11:09 =====

Xin lỗi mọi người về việc phải dời lại buổi off nhiều lần trong thời gian qua! Vào cuối tuần này nếu anh em nào rảnh thì mình bắt đầu tập trung tại cafe superbike nằm ngay ngã 3 Lý Thường Kiệt và Thành thái! time off bắt đầu từ lúc 9h ngày mùng 5/2/2012 nhằm thứ 7! AI đi thì vào topic này cm ok dùm mình cái ha!
    or có thể L lạc với mình qua số phone!
    HoangDuy
    phone number: 01667744011

7. ngthanhcong

ngthanhcong Bằng A2

Duy ơi tuần tới cố gắng sắp xếp mấy anh em cùng hội gặp nhau nha em. Cuối tuần cũng dc, ko thì hôm nào buổi trưa mấy anh em gặp nhau ăn trưa cũng dc. Gặp mặt nhau để điểm danh và biết mặt mũi nhau trước cũng dc.

P/S: anh đang định hôm nào rảnh đi chế bộ tem mới cho xe. Duy biết chỗ nào làm ko chỉ anh với nhé.

8. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

Bây giờ thống nhất là vào t7 tuan này lúc 9h đó anh! Em lấy ngày đó là vì cuối tuần và trước máy ngày để máy a e khác có thể sắp xếp time từ từ mà đăng ký!
    Còn chỗ chế time thì theo em được biết bên chỗ vòng xoay ngã 6 gần đường NGuyễn Chí Thanh cũng chế đc lắm đó anh! Mấy thằng bạn đi ex và fx đã từng làm ở đó và kể lại cho em nghe! Anh cứ ghé qua xem xét kỹ rồi nếu đc thì làm nhé anh! Có thể Design theo kiểu mình thích! Chúc anh sớm lên đc dàn áo như ý và lỗng lẫy cho em nó :D

9. ngthanhcong

ngthanhcong Bằng A2

Anh đăng ký 1 suất tham dự nhé.
    0903085780

10. chuong_cena

chuong_cena Bằng A2

cho em 1 vé nhé, sáng thứ 7 này đi đc

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...