Chế ghidon trần

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi oOoMaaxaMoOo, 9/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. oOoMaaxaMoOo

oOoMaaxaMoOo Bằng A4

tình hình vẫn rất là tình hình giờ xe trong đồn c.a chưa lấy ra đc nữa bùn ghê

2. extensa

extensa Bằng A2

mua nhôm khối về phay theo kiểu dáng X1r là đẹp ngay. Khi nào mún làm thì mua nhôm khối rùi cần ý tưởng pm mình, mình tư vấn phụ cho ( thich mấy vụ này nên ngứa nghề chứ ko tiền bạc j đâu). Mình ở bên Gò Vấp đó.

3. hung2903

hung2903 Bằng A2

cái này là X1 mà đâu phải X1r đâu ta...

4. oOoMaaxaMoOo

oOoMaaxaMoOo Bằng A4

là sao bạn mình mua nhôm khối về rồi tiện lại hả đc ko bạn mà chi phí khoảng nhiu nhỉ mình thick những cái theo ý tưởng mình hơn là sài đồ giống người ta thanks

5. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

xe lấy được ra chưa bạn ơi chia buồn với ông bạn nhé hôm giáng sinh mình đi cũng bị mấy thằng Hugo bắt mất 3lít bực quá tiền mất oan , ah mình vừa có ý tường mới cho bạn đây nè bạn cứ tháo cái đầu xe ra sau đó bạn giữ nguyên cái ghidon zin đó ra tiệm hàn bảo nó chế cho cái thanh ngang vào nhưng sau đó phải bảo nó sơn phủ lại nhìn cho có vẻ thể thao rồi bạn chịu khó đi tìm thêm cái đồng hồ của X1R lắp vào như vậy vừa đờ tốn một khoản mua ghidon nhìn lại độc nữa đó

6. oOoMaaxaMoOo

oOoMaaxaMoOo Bằng A4

tình hình là nó làm khó tiền thì ko nhận mà cũng ko thả mặc dù bị hốt 45 ngày rồi giờ nó hẹn 08/02 mang đầy đủ giấy tờ đến nó thả mà mua vé về quê 6/2 mới khốn nạn

7. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

thế hôm bị bắt xe ông không mang giấy tờ hả đúng vậy thì nó phải túm xe lại rồi đúng luật của bọn nó bởi vì chưa bít rõ nguồn gốc của xe mà còn tui hôm giáng sinh thì trong bao có 150k lại bạn đi chơi đưa cho nó mà nó mà nó không cầm ý nó là đòi 200k lại còn nói có nấy đó tiền thì xin cái đéo j đúng là mình thấy mấy cái thằng CSCĐ đạo đức vừa kém lại còn quá mất giậy hôm ấy tui bị bọn chúng lùa mấy lần và cuối cùng thì bị bắt trong khi không chú ý chạy với tốc độ 20km thì hai thằng cơ động lao lên túm luôn không trở tay kịp nhưng nó không thu xe bởi vì khi ấy mình mang giầy tờ xe đầy đủ chỉ thiếu 2 mbh thui

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...