chế hay là có sẳn

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi hailua9x, 1/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. hailua9x

hailua9x Bằng A1

sao minh thấy NO.elegace cũng vây mà.mình mun mua đồ thái thôii

2. huy_mc88

huy_mc88 Bằng A2

Vãi với 3 này wá, đã nói dàn đầu đó là đồ chế, muốn thì mua thêm 1 dàn nữa chế vô rồi xài, lỡ bị té thì có thay liền, nói tới nói lui ko chịu hiểu...

3. LuckyStar

LuckyStar Bằng A3

Elegance chỉ khác LX Mỗi cái choá 2 đèn về dàn ngoài thôi đó bạn :( . Ở trên đây ae cũng chơi nhiều biết nhiều rồi, có gì bạn chưa biết thì phải học hỏi, chứ nói theo ý bạn hoài ko đc đâu

4. lehieu

lehieu Bằng A2

... thôi nói hoài ông ấy ko hiểu thì thôi ... muốn mua thì bác qua thái mua của chiếc trong hình đó là đồ có sẳn đấy ... còn ở đây thì bác mang dàn ốp chóa đi làm chế lại ...

5. sulkeos

sulkeos Bằng A4

2 chữ thôi CHẬM TIÊU ... pó tay.ae nói đến thế còn ko hỉu...haiz

6. hailua9x

hailua9x Bằng A1

mình là hailua mà.hihi.ah mình hiểu rùi vậy là mình bị ngta chơi rùi.mình hỏi ngta thì nói là đồ thái.hhii.chán thiệt. mà mình thấy đồ chế gì đâu mà giống nhau wa trời.mình thấy khoàng trên 10 chiếc rùi

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...