Chia Sẻ Cách Quấn Mâm Lửa

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi phikhoahoc, 3/9/11.

1. nhox_nho

nhox_nho Tập Lái

còn sợi dây điện màu đen còn lại đấu vào dây nào vậy, sử dụng sạc Alti mà bình acquy nhỏ có chịu nổi kỏ

2. nhox_nho

nhox_nho Tập Lái

còn sợi dây điện màu đen còn lại đấu vào dây nào vậy, sử dụng sạc Alti mà bình acquy nhỏ có chịu nổi ko?

3. hoatran12

hoatran12 Bằng A1

cảm ơn thớt đã chia sẻ nhé

4. hoatran12

hoatran12 Bằng A1

cảm ơn bac đã chia sẻ thông tin hay nh

5. ThanhVu1975

ThanhVu1975 Tập Lái

6. ThanhVu1975

ThanhVu1975 Tập Lái

Cái quan trọng là mình tự làm để trau dồi kinh nghiệm. Nếu là 1 bike chính hiệu thì ko ai trả lời như bạn đâu. Thích làm và khám phá cho dù tốn tiền hơn. Khi thành công nó có 1 niềm vui khó tả lắm.. nhìu người họ ko quan trọng tiền.. quan trọng họ thích mày mò khám phá..

7. Văn Đông QT

Văn Đông QT Tập Lái

Quá chi là rườm rà chủ thớt à, quấn như zin. Còn muốn đi đèn các kiểu thì xài combo : quấn như zin, gắng sạc attila, đi bình Dung lượng lớn. Bao bền mạnh bật đèn các kiểu tụt bình nhẹ khi ở ga ranti. Đi đạo phố bao đủ điện.
    * Thông số đây các bạn: dây quấn 1 ly, mỗi cuộn quấn 95 vòng quấn nối tiếp ngược chiều nhau. Chẳng pải lăng tăg.
    Link cho ai cần :

File đính kèm:

8. Hellboy1903

Hellboy1903 Tập Lái

Mình đang đi no4,muốn quấn mâm 18 cuộn 3 pha thì có cần thay qua lăng luôn k các bác nhỉ..

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...