Attila Chia sẻ kinh nghiệm về xe SYM!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi care_sym, 19/11/08.

1. baobao200412

baobao200412 Tập Lái

xe em bị té bể đèn gần tay lái(là đèn có dãy led màu xanh bên trong có chữ attila đó anh-hihi em ko biết gọi là đèn gì nữa),anh cho em hỏi giá thay là bao nhiêu,mình cò thể thay miếng mica bên ngoài đèn được không hay phải thay nguyên bộ bao gồm luôn dãy đèn led luôn-xe em là attila victoria đời sau của victiria đít vịt,cảm ơn anh nhiều

2. care_sym

care_sym Bằng A4

Đó là bộ đèn vị trí các đời VT3 và VT4, chỉ có nguyên bộ mà thôi. 350k.

3. tcsg

tcsg Tập Lái

Mình định tự thay bố thắng đùm Elizabeth mà mở bánh sau (ốc 24mm) bằng típ + cần kéo mà không được (hãng siết bằng súng quá cứng) ? Ai biết chỉ giúp mình với. Cảm ơn mọi người !

4. gloryhuy

gloryhuy Tập Lái

cho mình hỏi mình đi xe atila đít bầu, đèn xe dạo này sáng yếu quá dường như ko thấy đèn lun dù mình đang xài bóng philip 60w, tưởng do ko đủ điện nên mua lại bóng zin gắn vào cũng sáng yếu ... chóa đèn thì cũng hơi tróc 1 phần. Vậy ng nhân là do chóa đèn hay do phần nào liên wan tới điện mà ánh sáng yếu vậy? Nếu thay mới thì cho mình báo giá từng món nha nếu cần phải thay chóa hay IC ... thax!

5. langtuquay9x

langtuquay9x Tập Lái

Bạn ơi cho mình hỏi . Chiếc SYM Star 110 của mình cái dây E của xe này con bán ko bạn, cứ sáng sớm phải kéo e lên rùi mới đề mỗi lần đưa cho bạn gái mượn tội nó lắm, cứ phải đạp tội nghiệp . mình đi hết mấy cái cửa hàng SYM rùi nói đều hết hàng, cái này có chế dc không zậy bạn
    :99:

6. zZLangTuZz

zZLangTuZz Bằng A1

anh Hùng cho em hỏi tí. e đang đi alizabet không Fi. dạo này nó nuốt xăng kinh quá... có cách nào bớt hao xăng không anh! chi phí như thế nào anh... thank anh

7. tcsg

tcsg Tập Lái

Mọi người giúp mình với:
    Mình định tự thay bố thắng đùm Elizabeth mà mở bánh sau (ốc 24mm) bằng típ + cần kéo mà không được (hãng siết bằng súng quá cứng) ? Ai biết chỉ giúp mình với. Cảm ơn mọi người !

8. thmac

thmac Bằng A2

E có ra hãng mua cục chớp mã VS1 nhưng cửa hàng đưa cục chớp mã VT5
    Vậy thông số kỹ thuật giữa hai cục này có khác nhau nhiều không?
    Khi cho chớp haz (4 bóng xi nhan cùng chớp) thì có chịu tải tốt không?
    Thanks a!

9. care_sym

care_sym Bằng A4

Muốn mở tay thì phải chêm cứng cái mâm lại mới mở nỗi.

Chóa điện bị tróc thì phải thay chóa trước đi đã. Bộ đèn pha 380k.

Canh xăng lại để ko phải kéo air buổi sáng là xong thôi. Kiếm chi cho nhọc công vậy?

Phải chạy thử xe mới nắm tình trạng được.

Mã VT5 vẫn xài 4 bóng chớp được hết đó em.

10. kenmax19

kenmax19 Tập Lái

Xe em Victoria đời 2006 !! khi chạy phát ra tiếng lộc cộc rất khó chịu !! mong a cho ý kiến

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...