Attila Chia sẻ kinh nghiệm về xe SYM!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi care_sym, 19/11/08.

1. evolet

evolet Tập Lái

ở khoảng giữa của ốp sau đầu xe bạn sẽ thấy có 1 cái lổ nhỏ hình vuông , bạn lấy chìa khóa xe mà bạn đang dùng ấn nhẹ vào thì nút báo nhớt trên đồng hồ sẽ chuyển sang xanh , nhớ là sau khi thay nhớt xong thì
    hãy thực hiện nha bạn

2. mr.Thành-biker_pt

mr.Thành-biker_pt Tập Lái

Ad ơi cho e hỏi là Ati đít bầu hay Victoria muốn lên thành Elizabeth thì phí tổn hết bao nhiêu và bên Head Sym có nhận làm không?

3. Audi R9

Audi R9 Bằng A2

Vic có nên tháo muỗng để bóng sáng hơn ko các bạn?

4. mrk0312

mrk0312 Tập Lái

COn atila đít bầu của e khi kéo lên >60km/h thì tự nhiên tắt máy, có khi đề lên lại , có khi chết luôn. Các bác chẩn đoán hộ e nó bệnh gi? Một cái nữa là cứ dầm mưa 1 lúc thì cũng bị tắt máy, e mệt não với nó qua. Help me !!!

5. khongthechoitu

khongthechoitu Bằng A1

đoc những kinh nghiệm về xe sym hay thật đó ạ

6. linh69

linh69 Tập Lái

gia cai chóa đèn excel 2 là bao nhiêu vậy?

7. linh69

linh69 Tập Lái

xin chao

8. linh69

linh69 Tập Lái

9. duy90

duy90 Tập Lái

Bác Hùng cho em hỏi muốn mua dây curoa của xe fiddle 2 thì mua ở đâu bác ? Xe em dạo này hao xăng hụt nhớt rất bất thường bác à . em lo quá mới mua con xe fiddle 2 về do gấp quá không biết coi xe mua về làm nồi rồi chạy được 2 tháng cảm thấy gần đây nó hao xăng bất thường quá . dàn hơi em không nghe được tiếng bô . có gì bác cho em xin số đt để tiện thăm hỏi bác .

10. n0ria

n0ria Bằng A2

Em có ý định mua xe StarX 125 EFI, chằng là cả nhà em và hiện tại em đang đi HONDA. Nhưng muốn đổi gió tý. Thấy SYM mấy người bạn đi trước giờ chất lượng cũng khá OK. Chẳng qua là cái tư duy HONDA = xe-máy nó đã ăn sâu vào tư duy người Việt mình.
    Lần này em muốn thử sang SYM xem thế nào. Ae nào đã và đang đi StarX xin chia sẻ ạ.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...