Hayate Chia sẽ tiêu hao xăng xe hayate 125ss fi

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi phonglanbk, 11/10/12.

1. maiuyman

maiuyman Tập Lái

Mình mới mua em này (SS Fi) chạy được 41km/lít, xe mình mới chạy được hơn 200km. Sao xe của mấy bạn hao xăng quá vậy?

2. onimusa001

onimusa001 Bằng A1

bên yamaha jờ mới mở thêm Fi shop . nghe nói có bảo dưỡng cho xe hãng khác. có pác nào bit chỗ 3s nào có ko
    http://www.yamaha-motor.com.vn/dich-vu-94-cate/catefi-shop-844-cate.html

3. supercombo

supercombo Bằng A1

Xe mình bản limited đen đỏ mua cuối năm 2012, xem lại bảng đổ xăng thấy 500 ~ 1000km đầu chạy roda xăng cộ của xe mình chỉ dc 30 km / lit :144:

4. maiuyman

maiuyman Tập Lái

Gì mà hao xăng hơn cả chiếc No4 luôn vậy bạn?

5. zu.4u_sft

zu.4u_sft Bằng A2

đó là điều mình wan tâm đấy bạn. nói ra k ai tin, kiu FI sao hao dữ vậy. Nhưng xe mình hồi đó đc 35km/l thì bây h tầm 30km/l thôi :(

6. maiuyman

maiuyman Tập Lái

Fi mà kiểu này chắc vài năm nữa không ai dám mua Fi của Su luôn. Trước khi mua mình cũng nghiên cứu tìm hiểu kĩ lắm, mình nghĩ xe tay ga nào mà chẳng hao xăng nhưng hao kiểu như xe bạn chắc mình cũng chẳng dám mua. Để mình chạy một thời gian nữa xem sao.

7. zu.4u_sft

zu.4u_sft Bằng A2

bởi vậy mình cũng đang suy nghĩ ab125 đây. Chạy riết chán wá. Tuy nhiên chạy đường trường thì sướng k tả được :))

8. maiuyman

maiuyman Tập Lái

Mua xe mới chưa bạn? Chiếc của mình giờ chỉ được có 35km/l thôi. Bạn nào muốn tiết kiệm xăng thì đừng nên mua con SS Fi này. Hao xăng bà cố luôn!!!...

9. chat2004

chat2004 Bằng A2

Đang nghĩ có cách nào độ FI lại thành bxc ko nhỉ, Fi đúng là hao xăng quá...

10. zu.4u_sft

zu.4u_sft Bằng A2

đang để dành để mua xe mới, 1 là nou5, 2 là ab125. Chiếc hayate k chê điểm gì, k hề muốn đổi xe. Mỗi tội em nó uống xăng còn ghê hơn mình uống nước :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...