Chỉnh pha-cos cho đèn

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi mactam89, 1/4/12.

1. mactam89

mactam89 Bằng A1

Xe em là Dream Việt dùng chóa trong bác ạ. Đúng là lắp vào nó gom sáng tốt lắm bác ạ. Thế bh không chỉnh cho nó gần lại được à bác. Em tháo cả con ốc chỉnh ra và ấn xuống hết cỡ mà vẫn không được :((

2. [mr_longrich]

[mr_longrich] Bằng A2

Bạn tháo cái gọng ra. Khi ấn cái chóa xuống, để ý xem cái chóa nó cấn chỗ 2 cái pát bắt gọng vào đầu đèn và 2 cái pát giữ chóa với gọng như thế nào thì nắn lại 1 chút. Thường thì nó cấn chỗ 2 con ốc này nên bạn ấn cách mấy nó cũng không xuống. Mấy cái pát này bằng sắt hết nên nắn được, nhưng nhẹ tay 1 chút, kẻo trầy sơn.

Thân! :)

3. hara

hara Bằng A2

cái bóng của bạn bị j rồi.. chứ gắn vào bình thường mà... nếu bẻ mép thì nó k gôm nữa... coi kĩ cái tim coi nó bị lệch k.. k thì ra tiềm mua bóng khác thử xem dc k nha bác...

4. mactam89

mactam89 Bằng A1

Ánh sáng thì gom tốt và sáng hơn đèn zin, chỉ mỗi tội là cos nó quá xa và pha là nó lên ngọn cây luôn. Nản quá.
    Hết cách, chán k bùn động.

5. vietkhanh

vietkhanh Bằng A2

em có thằng bạn đi con dream thái, cos cũng lên ngọn cây mà không tài nào chỉnh được :d

6. LOCDUC

LOCDUC Tập Lái

CHÀO CẢ NHAF. CẢ NHÀ CHO MÌNH HỎI MÌNH MỚI MUA BÓNG LED CHÂN M5 LẮP CHO XE WARE ZX ĐỜI ĐẦU LOẠI 2 ĐÈ, KHI THỬ THÌ THÌ COS ĐÃ CHỈNH GẦN NHẤT NHƯNG PHA THÌ LẠI CHIẾU NGƯỢC LÊN TRỢI CÁC CAO THỦ CHỈ CHO MÌNH CÓ CÁCH NÀO CHỈNH ĐƯỢC KHÔNG VẬY. THANKS

7. v_tuan

v_tuan Bằng A4

3 cái bóng đó chân M5 đời cũ nó zậy rồi đc cos mất pha or ngược lại. Mà chủ yếu đi cos thì kệ nó đi.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...