cho e hỏi sổ trái là gì

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi thaituanmay, 26/2/12.

1. duydolly94

duydolly94 Tập Lái

cho mình hỏi cái . mình mới mua chiếc dream dên lớn 2 bạc . h theo ý các bro thì nên lên trái nào chạy cho nhẹ xe vs lại dọt lẹ . ( chém nhẹ nhẹ thôi em mới dô nghề )

2. tl190708

tl190708 Bằng A2

các bác ơi.nou lx mún mạnh và nhẹ xe thì nên làm j để ko có phá máy.....làm nồi ko tính nhoa(ý mình là làm thêm j nữa để mạnh hơn...)...hehe
    hbữa gắn po e K&N vô chắc cái máy bị hư ui quá...tháo ra chạy zin mà vừa yếu vừa hao xăng...help...hjzhjz

3. zmrbackmrz

zmrbackmrz Bằng A1

Anh me-toc-do ơi .anh cho e hỏi e đi con dream (Halim C50) lên máy 100 rồi .mà chạy đc có 90km/h ak ,a cho e hỏi ở sg có chỗ nào xổ trái tốt tí k .e muốn lên trái 54 thôi (e thấy a nói có Tú bình xăng nhưng e k biết ở đâu hết a có thể chỉ e k ) e ở gò vấp .a có thể chỉ e chỗ nào xổ trái gần đó k .mà lên trái 54 hay 58 thì hết khỏag nhiêu tiền vậy vs chạy đc bao lâu thì làm máy lại e cảm ơn .thân

4. [K]hOa

[K]hOa Bằng A4

bạn mún làm qua a Hùng - SYM 5 hổ í - mình mới sỗ trái 61 cho nouvo LX đây :D hết rodai là phà phà

5. nhockways1250

nhockways1250 Bằng A1

Bạn có bik chơi xe ko vậy , người ta nói trái 110 tức trái wave 52.5mm đó bạn

6. dangvinhtra67

dangvinhtra67 Bằng A2

nouvo đừng xổ trái.... nói chung cục máy đừng có rớ tới... bản thân no lx đã đi nòng kiến trái 54 rồi.. trái vậy cũng ok rồi. nếu bạn đã làm nồi nêu rồi thì chuyển qua lửa cho e nó bốc tí, xe mình lúc trước vô lò xo nồi, mobin xe tải nhỏ, IC ra a lộc IC mở tua, tăng áp lõi than, bugi bạch kim, xe ngọt, ít hao xăng hơn. xe mình ra đề pa vs thằng ex 2k11 ăn nó cả khúc,,, tới số 5 là nó đâm hậu... pó chiếu... :>

7. lonelyplanet

lonelyplanet Bằng A2

Xổ là phải đóng sơ mi lònh to hơn để xài pitong khủng 62,72.......
    Ko phải đóng sơ mi mà chỉ thay pitong+bạc thì mới gọi là lên cốt thôi. Thân ái.

8. Khangđiên

Khangđiên Tập Lái

Xổ trái xe wave max luôn được bao nhiêu ạ 54 không ạ wave 50cc

9. Khangđiên

Khangđiên Tập Lái

Xổ trái 52 xe 50cc tụi CSGT Nó nhìn ra không ạ ?

10. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

Mắt nó Tôn ngộ không mới nhìn ra. Nhưng bô la quá thì coi chừng nó hốt

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...