Cho E Hỏi Vài Bài Xe Độ cho wave !!!

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Viet.MC, 27/4/12.

1. susu207

susu207 Tập Lái

Em muốn đặt mua một bộ đầy đủ về chỉ việc lắp vào xe có được không các bác. Thank's

2. dior

dior Bằng A4

Độ ok mà giá yêu nghề là sao?
    Ng ta cũng cần phải sống với chứ, muốn ng ta làm nhìu mà tiền lại phải rẻ thì thôi chứ ai dám yêu nghề, bạn thử như bạn bỏ công sức, chất xám vô nhìu để làm nhưng nhận đc 3 cọc 3 đồng xem bạn có yêu nghề đc hay k? Ngoài bắc thiếu thợ làm xe cũng có nguyên nhân

3. dior

dior Bằng A4

Mỗi xe có mỗi sai số riêng, khi làm đồ về thợ phải ngồi canh lại máy để hạn chế sai số đó, chứ k chỉ đơn giản bỏ làm xong đem về ráp là xong, nếu bạn mua 1 bộ làm sẵn vẫn có, đem về ráp vẫn đc, nhưng chạy ra sao hên xui àh

4. susu207

susu207 Tập Lái

Hihi thì đúng là vậy mà nhưng ngoài bắc chẳng ai yêu nghề mà không chặt chém cả ( vì em chưa gặp người tốt bác ak) bác có cách nào tư vấn em vọi

5. susu207

susu207 Tập Lái

Vâng em cảm ơn bác vì em không trong nghề mà vào sài gòn thì xa qqú.

6. Trúc tuyền

Trúc tuyền Tập Lái

Cho e hỏi là e có chiếc wave rs full kiểng mà nồi chạy cũng tè tè lắm bây giờ e định làm nồi độ 5 lá mà e ra hỏi người ta người ta nói là có 250k thoi. Người ta làm vậy người ta có thay gì bên trong không hay sài lại đồ cũ của xe mà lên nồi 5 lá thoi, nếu lên nồi 5 lá mà không thay gì hết thì chạy có ngon không 1 thời gian có ảnh hưởng đến nồi không, nếu bốc đầu thì có sao không??? Xin cảm ơn

7. dior

dior Bằng A4

Nồi nên làm nồi trước 5 tép, sau vẫn giữ 4 lá rùi thay lò xo ngon hơn, lên 5 lá vậy cũng k tác dụng mấy, lên đầu nhìu thì nồi mòn nhìu với mau hư phuộc, chén cổ thui chứ đc gì

8. cà na

cà na Tập Lái

Cho e ké vs ạ. E đi si R ai chỉ e bài độ khoảng 2-3tr . với chỉ giùm e tiệm nào độ ở bảo lộc hay đắk nông luôn.

9. Minh Vũ

Minh Vũ Tập Lái

Làm xe chưa thớt. Tui có bài này đúg yêu cầu của thớt lun nè

10. Minh Vũ

Minh Vũ Tập Lái

Làm xe chưa thớt. Tui có bài này đúg yêu cầu của thớt lun nè

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...